BDZ :: Home - About BD - News - BDZ Club - Dek Bodin - E@Mail
User :
Pwd :
คงสถานะการ Login
Board Index - New Topic - New Vote - Search - Member Rank - Rule & FAQ :: Register! Member Online: 0 - Guests Online: 8  Who Online! (in 5 min.)
หัวข้อ : รายชื่อ นักเรียนโรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ผู้ผ่านการคัดเลือก Admission กลาง 2555 [อ่าน: 11851 | ตอบ: 6] แสดงความคิดเห็น
หน้า: 1
Redpower [36]
น้องใหม่หัดโพสต์


Ask: 1
Reply: 0


รายชื่อ นักเรียนโรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ผู้ผ่านการคัดเลือก Admission กลาง 2555    Share
เมื่อ: 13/05/2555 : 14.37น. - IP: ::ffff:182.53.30.xxx

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) [1010245001] มีผู้ผ่านการคัดเลือกจำนวน : 416 คน (ช:171,ญ:245)

สำเร็จการศึกษา ปีการศึกษา 2554 จำนวน : 324 คน  และปีอื่นๆ : 92 คน


No. StudentID StudentName FacName InstName FacID YearEnd
1 29659 นายปรเมศร์ วีรเมธางกูร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0787 2552
2 29792 นางสาวปาณิศา โชติพฤกษ์ชูกุล คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งทอ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0236 2552
3 30163 นายปิยชนน์ วิวัฒน์พนชาติ วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1848 2552
4 31056 นางสาวพิมพ์อร จิตวรางกูร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2552
5 32319 นายธีรศานต์ ไพนุพงศ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3167 2552
6 32349 นางสาวภัคจิรา แก่นแก้ว คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา,ประวัติศาสตร์,บรรณารักษศาสตร์,ภาษาศาสตร์ ฯลฯ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0812 2552
7 30387 นางสาวจิระนันท์ พลมณี คณะสหเวชศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยนเรศวร 0977 2553
8 30400 นางสาวพรณพรรษ พฤกษายิ่งเจริญ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
9 30409 นางสาววิภาวี เลิศชัยประเสริฐ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0787 2553
10 30412 นางสาวศิรินรัตน์ ชวนะอิทธินันท์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0788 2553
11 30420 นายชนาธิป บำรุงศักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมทรัพยากรธรณี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0022 2553
12 30436 นางสาวกรพธู ศิธรกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0116 2553
13 30445 นางสาวนริศรา มณีเนตร คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3408 2553
14 30447 นางสาวณัฐพัชร์ อาศิรพจนกูล คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชากายภาพบำบัด จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0006 2553
15 30450 นางสาวพัชรพรรณ ศรีสุกใส คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการเงิน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1490 2553
16 30455 นางสาววรรัตน์ บุญปลูก คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา 1021 2553
17 30458 นางสาววิรินจ์ กุลชัยสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า+ไฟฟ้าสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล 1277 2553
18 30464 นายชนัตพล ธูปสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0294 2553
19 30466 นายณัฐภพ ธัมกิตติคุณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2553
20 30530 นายทัตพงศ์ แสนรัตนภัทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1820 2553
21 30550 นางสาวชนากานต์ วงศ์พัฒนเลิศ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
22 30564 นางสาวแพรเพชร สงวนสิงห์ คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0041 2553
23 30580 นายฉัตริน ดิษสน คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
24 30593 นายวรัตถ์ บุษบา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0120 2553
25 30655 นายอดิศักดิ์ บรรดิษ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1814 2553
26 30665 นางสาวฐาณัฏฐกร ศักดิ์ประเสริฐ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0893 2553
27 30688 นางสาวอิสริยา ทองสำริต คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1260 2553
28 30706 นายวรุตม์ เก่งกิตติภัทร คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0002 2553
29 30709 นายศิวัส พรชัย คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0049 2553
30 30711 นางสาวกชพรรณ โภคารัตน์กุล คณะทันตแพทยศาสตร์ หลักสูตรทันตแพทยศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร 0971 2553
31 30724 นางสาวพชรพรรณ นิศามณีจรัส คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0788 2553
32 30731 นางสาวศุภาพิชญ์ แพ่งนุเคราะห์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
33 30738 นางสาวอรวรรยา ปัทมพันธุ์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0777 2553
34 30743 นายชัยณัฐ สุรพิชญ์พงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
35 30744 นายณภัทร ชำนิประศาสน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0509 2553
36 30768 นางสาวกัญญารัตน์ ก้านทอง สำนักวิชาเศรษฐศาสตร์และนโยบายสาธารณะ หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาเศรษฐศาสตร์ (ภาคภาษาอังกฤษ) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1513 2553
37 30770 นางสาวจันทร์ทิมา นาเจริญ คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0036 2553
38 30777 นางสาวนพมนต์ กีรติวิบูลย์วงศ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2553
39 30783 นางสาวณิชชานัท เกษสังข์ คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
40 30797 นายแก้วขวัญ พุ่มแก้ว คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1309 2553
41 30800 นายณัฐพุฒิ จิตต์หมั่น คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2553
42 30822 นางสาวรัชภร เอกอมรดิลก คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0002 2553
43 30838 นางสาวพรรณมาศ วิเลปนานนท์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0892 2553
44 30839 นางสาวพัชรี แก้วบุญเถิง คณะบริหารธุรกิจ วิชาเอกการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ 1893 2553
45 30876 นางสาวกมลชนก ดีชัยยะ คณะศิลปศาสตร์ สาขาการท่องเที่ยว (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1947 2553
46 30896 นางสาวสิริมนต์ อัศวธิตานนท์ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0809 2553
47 30919 นายภูสิทธิ เศรษฐพรนรา คณะกายภาพบำบัด สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยมหิดล 1282 2553
48 30930 นายอิทธิพล คุ้มสมบัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0250 2553
49 30949 นางสาวสิริพัชร จึงธีรพานิช คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0860 2553
50 30958 นายชัฏชยุตม์ สุรพิทยานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มวิทยาเขตบางเขน (ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล เคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0125 2553
51 31032 นายสมเกียรติ สาระชาติ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0013 2553
52 31053 นางสาวพชร ปวงนิยม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0886 2553
53 31054 นางสาวพรรณประภา หิรัญศิริวัฒน์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0788 2553
54 31098 นางสาวณิศรา เอมวงษ์ คณะอักษรศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1524 2553
55 31108 นางสาวภัทรพร ธนากรโยธิน คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0535 2553
56 31114 นางสาววิสสุตา ว่องไวพานิชย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการผังเมือง สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (วท.บ.) พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0899 2553
57 31130 นายธนพงศ์ วีระนิติเวชสาร คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0147 2553
58 31158 นางสาวทิตยา รัตนขจิตวงศ์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเยอรมัน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0858 2553
59 31179 นายโชคธิษณ์ สุวรรณบริรักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี มหาวิทยาลัยมหิดล 1274 2553
60 31184 นายธนณัฐ บุญประสิทธิ์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2277 2553
61 31188 นายพงศธรณ์ ณ บางช้าง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาวัฒนธรรมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2276 2553
62 31204 นายอิสรา เกษมสันต์ ณ อยุธยา คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0150 2553
63 31219 นางสาวพัชรวี สิริเวชพันธุ์ สำนักวิชาการจัดการ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ 1396 2553
64 31220 นางสาวพิชามญชุ์ กตเวที คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1570 2553
65 31239 นายทรงศักดิ์ สมเนตร คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการบัญชีบริหาร วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0277 2553
66 31249 นายวจนะ สุวรรณทศ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2553
67 31272 นางสาวปานแก้ว ทวีวัฒนพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1436 2553
68 31290 นายธนบูรณ์ แก้วงาม คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรควบบัญชีบัณฑิตและบัญชีมหาบัณฑิต (บูรณาการ) 5 ปี (ท่าพระจันทร์) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0789 2553
69 31304 นายศิวกร มาลาศิลป์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0111 2553
70 31306 นายสุธี พฤทธิปถัมภ์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
71 31308 นายอานันท์ ตัณจนรัตน์ คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
72 31310 นางสาวอริสรา อนุกูลสวัสดิ์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2553
73 33146 นางสาวณัฐชานันท์ ฟูจินต์พัน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมชีวการแพทย์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1276 2553
74 33184 นายปัญญา พรมศักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมระบบควบคุม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1815 2553
75 33194 นางสาวดาริกา กันทับ คณะพยาบาลศาสตร์ หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยพะเยา 1146 2553
76 33197 นางสาวภาวิณี เจริญสิทธิทรัพย์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2553
77 33202 นางสาวมินตรา เอี่ยมโพธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางภาพและการพิมพ์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0019 2553
78 33209 นางสาวนพณัช เจ้าพิทักษ์วงศ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0001 2553
79 33210 นางสาวพัทธนิษย์ คงเดชา คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0001 2553
80 33219 นายอุกฤษฏ์ ตรีทิพยรักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0020 2553
81 33248 นางสาวพรรษมน นันทปถวี คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 1760 2553
82 33255 นายกรินทร์ คูสุวรรณ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาการออกแบบอุตสาหกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0025 2553
83 33262 นายอาณากร หาญศักดิ์สิริกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยบูรพา 1072 2553
84 33271 นางสาวธนัชพร ศิริไพบูลย์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
85 33277 นางสาวพรนภัส รัศมีโสรัจ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาจีน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0050 2553
86 33282 นางสาววิมลรัตน์ สุวรรณรัตน์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2553
87 33284 นางสาววิรัญชนา ชาญพนา คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
88 33288 นางสาวสุพิชญาณ์ จักษุดุลย์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์และนาโนเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0343 2553
89 34174 นายกฤตภาส รัตคาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0293 2553
90 34224 นางสาวธนวดี ศักยโรจน์กุล คณะบริหารธุรกิจ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0537 2553
91 34225 นางสาวชนาพร วินิชวงศ์ คณะโบราณคดี สาขาวิชาภาษาไทย มหาวิทยาลัยศิลปากร 1521 2553
92 35230 นางสาวบารมี เฑียรสิงห์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3408 2553
93 04501 นายสุชาครีย์ รงศ์เหลืองอร่าม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
94 04501 นายธนวรรธน์ แรงเขตวิทย์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2554
95 04501 นางสาวเบญจม์ภัทร เครือคุณาลัย คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0018 2554
96 04501 นางสาวดวงกมล จันทร์ศิริ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาวรรณคดี กลุ่มวรรณคดีไทย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0079 2554
97 04501 นางสาวสุปวีณ์ ศรีวงศ์มณีรัตน์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2554
98 04501 นายวรรษธร ปานะถึก คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2554
99 04501 นางสาวลลิตา จึงสงวนสิทธิ์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0196 2554
100 04501 นายณัฐ พูนลาภทวี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
101 04501 นายคณิน วันเพ็ญ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0809 2554
102 04501 นางสาวปัณชญา เสนาวุธ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์บูรณาการ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1320 2554
103 04501 นายณัฐธัญ รู้กิจการพานิช คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0539 2554
104 04501 นายภูมิตะวัน เตี๋ยประดิษฐ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2554
105 04501 นายนภชรินทร์ จิรบวรกิจ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจทั่วไป มหาวิทยาลัยศิลปากร 1554 2554
106 30386 นางสาวจิดาภา อนันตรเศรษฐ์ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0867 2554
107 30498 นางสาวชุติมณฑน์ สมพงษ์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2554
108 30512 นางสาวอรรจมาภรณ์ ปุณณะนิธินนทน์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศพื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2554
109 30626 นางสาวสุธินี หะริณธนาวุฒิ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0020 2554
110 30667 นางสาวดวงนวรัตน์ พึ่งอัมฤทธิ์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2554
111 30819 นายพรพีพล จงเกรียงไกรธร คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0799 2554
112 31022 นายธนภัทร์ สังขวรรณ คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาภาษาตะวันออก-ภาษาจีน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1451 2554
113 31068 นายคเณศ ตันติเจริญวิวัฒน์ สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(เคมี เครื่องกล อุตสาหการ) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0907 2554
114 31164 นางสาวพัสชนันท์ มีนมณี คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1556 2554
115 31276 นางสาวพิชญาภัค ตรีทิเพศสุวรรณ คณะเภสัชศาสตร์ หาดใหญ่ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ (หลักสูตร 6 ปี) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 1582 2554
116 31411 นางสาวกนกนันท์ ชอบธรรมสกุล คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
117 31414 นางสาวกุลจิรา ชวาลทรัพย์ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศิลปากร 1538 2554
118 31415 นางสาวขจีจิตต์ ปทุมชาติ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2286 2554
119 31416 นางสาวชญานิษฐ์ ศิริบุตร คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2554
120 31417 นางสาวชนัญญา ตู้มณีจินดา คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2554
121 31421 นางสาวธัญญธร เศรษฐบุตร คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2554
122 31422 นางสาวนภาพร แดนสันเทียะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาการจัดการนวัตกรรมสังคม มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2787 2554
123 31423 นางสาวนลินรัตน์ สุทธิกุล คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ สาขาวิชาการบริหารธุรกิจคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร 2066 2554
124 31424 นางสาวนวรัตน์ ศักดิ์สุมลรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0012 2554
125 31426 นางสาวนาริสา ติรณะประกิจ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2554
126 31428 นางสาวปรมินทร์ ตลับเพชร สำนักวิชาศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีนธุรกิจ (แบบที่ 1) มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1356 2554
127 31432 นางสาวพินทุสรณ์ ตั้งภัณฑรักษ์ คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1479 2554
128 31437 นางสาวพัณณ์อร รงค์กรรภิรมย์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร 2492 2554
129 31438 นางสาวศศิปภา ลิ้มลือชา คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2554
130 31441 นางสาวสุภารดี เสริมประภาศิลป์ คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0860 2554
131 31442 นางสาวอภิชญา วงศ์ปัน คณะการสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0599 2554
132 31454 นายธนกร ไชยานุกิจ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0065 2554
133 31456 นายนันทภพ คลอวุฒิอนันต์ คณะสังคมศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (บริหารงานยุติธรรมฯ) ภาคพิเศษ สอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0209 2554
134 31457 นายธีรพล ขวดทอง คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2286 2554
135 31459 นายปองธรรม บัญญัตินพรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0020 2554
136 31469 นางสาวกรกานต์ เลาหวิจิตร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
137 31473 นางสาวชรินธร ตฤณเกศโกศล คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0892 2554
138 31474 นางสาวชลลมาศ พรหมพฤกษ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งทอ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0880 2554
139 31475 นางสาวชัญญา อรุณสมสุข คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
140 31477 นางสาวณัฎฐา เจริญพร คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการบัญชี วิทยาเขตฯ สกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0314 2554
141 31480 นางสาวนงลักษณ์ บูรณตรีเวทย์ คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชารังสีเทคนิค มหาวิทยาลัยมหิดล 1269 2554
142 31482 นางสาวเพชรลัดดา พิลาคุณ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1489 2554
143 31483 นางสาวมณีภรณ์ ทองม่วง คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (สถานที่จัดการเรียน ซอยระนอง2) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2707 2554
144 31487 นางสาวสิริการ วาณิชย์เจริญ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0069 2554
145 31488 นางสาวหทัยภัทร โอสุวรรณ คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0036 2554
146 31489 นางสาวอัจฉริยา มานะ คณะวิทยาศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1436 2554
147 31490 นายกัณณพนต์ จันทรเจริญ วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1848 2554
148 31492 นายจารุเดช อาสิงสมานันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0118 2554
149 31501 นายธนภัทร วิทยาวราพงศ์ คณะสหเวชศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1425 2554
150 31507 นายประภากร นาควานิช คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0115 2554
151 31508 นายพัชร์ สามัคคีมิตร คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยศิลปากร 1517 2554
152 31509 นายภูรินท์ เศรษฐพรนรา โรงเรียนการเรือน สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2721 2554
153 31511 นายวรรษพงศ์ อนันต์ชัยภิญโญ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0012 2554
154 31512 นายวสวัตติ์ ธีระไตรรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโลจิสติกส์ (โครงการสมทบพิเศษ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ 0723 2554
155 31514 นายศิลา พงษ์ศิริ สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต (อิเล็กทรอนิกส์-สื่อสาร) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0905 2554
156 31518 นายสุทิวัส เวชสุภากุล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
157 31520 นายสุรศักดิ์ ตรีวานิช คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2554
158 31521 นายโสภิต ชัยกิตติ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
159 31523 นายอธิษฐ์ นพนิธิพัฒน์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2554
160 31524 นายอริญชัย ด่านปาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0883 2554
161 31532 นางสาวกุลมาศ รามณี คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยประยุกต์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1255 2554
162 31533 นางสาวเกวลิน รัตนบุรี คณะอัญมณี สาขาวิชาธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ (วิทยาเขตจันทบุรี) มหาวิทยาลัยบูรพา 1113 2554
163 31541 นางสาวบุญมณัสวี เศรษฐพร คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (สถานที่จัดการเรียน ซอยระนอง2) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2707 2554
164 31548 นางสาวภัทริดา ห่อรัตนาเรือง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
165 31552 นางสาววริษนันท์ อริยศรีจิต คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาการจัดการโลจิสติกส์ (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1952 2554
166 31553 นางสาววีรภัทรา โคตรวงษา คณะเทคโนโลยีและนวัตกรรมผลิตภัณฑ์การเกษตร หลักสูตร วท.บ. (4 ปี) สาขาเทคโนโลยีวัสดุพอลิเมอร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1515 2554
167 31554 นางสาวสาธินี ธรรมานนท์ คณะสังคมศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (รัฐประศาสนศาสตร์) ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0205 2554
168 31555 นางสาวสิรภัทร ไชยโรจน์รัตน์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2554
169 31566 นายโชติรัช ศิริรักษ์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยทักษิณ 0636 2554
170 31575 นายวุฒิชัย เบ็ญจหงษ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0705 2554
171 31579 นายอมฤต สนทิศปัญญา คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0273 2554
172 31583 นายโอฬาร ปิตตะพันธุ์ คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา (รูปแบบ 2) สอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1475 2554
173 31586 นางสาวณัฐนรี หร่มระฤก คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1479 2554
174 31615 นายธนยศ สุจริตกุลธร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0787 2554
175 31617 นายธาม ทีปะนาวิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0117 2554
176 31621 นายปวริศวร์ เหตานุรักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1809 2554
177 31629 นายวรากร คำธิตา คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0024 2554
178 31637 นางสาวชนม์นิภา บุญสวรรค์ส่ง คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
179 31640 นางสาวธนภรณ์ สุรกุล คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (5 ปี) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1825 2554
180 31641 นางสาวธิดา นาคบรรพตกุล คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0151 2554
181 31643 นางสาวปวีณ์กร เรียบร้อยเจริญ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาบริบาลเภสัชกรรม (หลักสูตร 6 ปี) (ภ.บ.) มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 1176 2554
182 31644 นางสาวปิยมน นัยเวช คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2554
183 31646 นางสาวพิชาภรณ์ รอดละมูล คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1259 2554
184 31648 นางสาวภาณิกา เพชระบูรณิน คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาการบริบาลทางเภสัชกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0003 2554
185 31656 นางสาวอาภาภัทร นาคเล็ก คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศพื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2554
186 31663 นายตรีเพชร จันทรสูตร์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2554
187 31668 นายธีรภัทร์ เจนใจ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
188 31678 นายวชิรพล ประสงค์พร คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชากายภาพบำบัด จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0006 2554
189 31691 นางสาวจิรดา ดุษฎีมีลาภ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0323 2554
190 31692 นางสาวชนิสรา ศรีสุพรรณ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2554
191 31700 นางสาวดุษฎี โล้วพฤกษ์มณี คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0002 2554
192 31701 นางสาวธนชา เกตุจินากูล คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3166 2554
193 31702 นางสาวนรีกานต์ จันทร์ผดุงสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2554
194 31704 นางสาวนันธิกา กิจพัฒนภิญโญ คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2554
195 31705 นางสาวนิชาพร แซ่ลี้ คณะเภสัชศาสตร์ หลักสูตรเภสัชศาสตรบัณฑิต (ภ.บ. 6 ปี) สาขาวิชาการบริบาลทางเภสัชกรรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1424 2554
196 31721 นางสาวอรัชพร โภคินภากร คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2554
197 31725 นายกฤตภาส วนสัณฑ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1809 2554
198 31729 นายจตุรภัทร์ บำรุงพืชผล สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(เคมี เครื่องกล อุตสาหการ) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0907 2554
199 31730 นายจักริน สุขเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มวิทยาเขตบางเขน (ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล เคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0125 2554
200 31743 นายศีล จิวะพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0121 2554
201 31745 นายเอกนิติ วิเชียรผลา สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต (อิเล็กทรอนิกส์-สื่อสาร) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0905 2554
202 31749 นางสาวจุฑามาศ ปัณฑุกำพล คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มวิทยาเขตบางเขน (ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล เคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0125 2554
203 31751 นางสาวณัชชา นิรันตสุข คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาความผิดปกติของการสื่อความหมาย มหาวิทยาลัยมหิดล 1257 2554
204 31752 นางสาวณัฏฐ์หทัย ชวรัตนกุล คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาสถิติ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0112 2554
205 31757 นางสาวนภสร ลิ่มทองนพคุณ คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0033 2554
206 31758 นางสาวนันท์นลิน มงคลศรี คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาจีน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0050 2554
207 31762 นางสาวพิชชาภา เลิศตรงจิตร คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1268 2554
208 31767 นางสาวเพชราภรณ์ ดายี่ สำนักวิชาเศรษฐศาสตร์และนโยบายสาธารณะ หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาเศรษฐศาสตร์ (ภาคภาษาไทย) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1512 2554
209 31768 นางสาวแพรววนิต ทิวะสิงห์ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0867 2554
210 31769 นางสาวภัณฑิรา วัธนเวคิน คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0018 2554
211 31770 นางสาวยูริโกะ ชินโด คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1259 2554
212 31772 นางสาวรัชชนันท์ ฐิตญาณพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0102 2554
213 31773 นางสาวศณา ศิริศักดิ์วัฒนา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
214 31774 นางสาวสุชญา พืชน์ไพบูลย์ คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0001 2554
215 31776 นางสาวปริตา เอกจิระภาส คณะเภสัชศาสตร์ หลักสูตรเภสัชศาสตรบัณฑิต (ภ.บ. 6 ปี) สาขาวิชาเทคโนโลยีเภสัชภัณฑ์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1423 2554
216 31784 นายชาคริต หมัดนุรักษ์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0189 2554
217 31787 นายณัฐภูมิ ถาวรยุติธรรม คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0142 2554
218 31788 นายธนกร คุณวิโรจน์พานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2554
219 31790 นายธราวิชญ์ ทองขาว คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2554
220 31795 นายภัทร ภักตราจันทร์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0787 2554
221 31798 นายวรวีร์ ยิ่งยงยศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0131 2554
222 31801 นายสฤษฏ์ปกรณ์ สมิทธิวงศ์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2554
223 31804 นางสาวกชกร รัตนจรัสกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
224 31808 นางสาวชมขวัญ ธวัชราภรณ์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0005 2554
225 31809 นางสาวชลวรรณ กุลชัยสวัสดิ์ คณะสหเวชศาสตร์ หลักสูตรกายภาพบำบัดบัณฑิต มหาวิทยาลัยบูรพา 1105 2554
226 31813 นางสาวณัฏฐากร ตั้งสุวรรณศรี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม (หลักสูตร 5 ปี) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 2049 2554
227 31815 นางสาวดวงกมล สินไชยกิจ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2554
228 31816 นางสาวทิชา วีระวงศ์ สำนักวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ 1420 2554
229 31817 นางสาวธนภรณ์ สุนทรนัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
230 31819 นางสาวนฤภร โคตรวิบูลย์ คณะการแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร สาขาวิชาแพทย์แผนไทยประยุกต์ มหาวิทยาลัยบูรพา 1103 2554
231 31820 นางสาวบุณฑิตา สุพรรณราช คณะกายภาพบำบัด สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยมหิดล 1282 2554
232 31823 นางสาวพณิดา ตรีอมรเลิศ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2554
233 31829 นางสาวพันธุ์ชนก คงไทย คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาวิชารัฐศาสตร์ (รัฐประศาสนศาสตร์) พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1500 2554
234 31831 นางสาวเมวิกา เลิศสุวิมลกุล คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2554
235 31832 นางสาววิรินยา บัวลา คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาสุขศึกษา (หลักสูตร 5 ปี) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0140 2554
236 31834 นางสาวสมนวรรณ เอี่ยมพิมลรัตน์ คณะครุศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจศึกษา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0039 2554
237 31835 นางสาวสิรภัทร รัตนอำนวยศิริ คณะกายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3410 2554
238 31837 นางสาวสุภัคชญา เกตุอังกูร คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2554
239 31838 นายกชทิศ ศิริเวทิน คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
240 31842 นายจีรวัฒน์ สุตะพรม คณะบริหารศาสตร์ สาขาการจัดการอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 1763 2554
241 31843 นายชัยวโรตม์ สุรพิชญ์พงศ์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3166 2554
242 31844 นายณฐกร พันธ์ทิมดวง คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มวิทยาเขตบางเขน สาขาวิศวกรรมโยธา ไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล เคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0124 2554
243 31848 นายบารมี เพิ่มสันติธรรม คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
244 31849 นายปริยภัส อุสาหะ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการระหว่างประเทศ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0799 2554
245 31854 นายพิฆเนศ เชาวลิต คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
246 31857 นายเมธัส ชั้นบุญใส คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0026 2554
247 31860 นายสหพงศ์ ศิลปสุวรรณ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0809 2554
248 31861 นายอภิสิทธิ์ มิตรเชื้อชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า+ไฟฟ้าสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล 1277 2554
249 31862 นางสาวกชกร ศรสูงเนิน คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา พื้นฐานศิลปศาสตร์ (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2866 2554
250 31865 นางสาวชวัลนุช บางยี่ขัน คณะสัตวศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช มหาวิทยาลัยศิลปากร 1566 2554
251 31872 นางสาวทิพย์ภาวรรณ ศิริวิทยกูล คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาการพัฒนาชุมชน มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร 2470 2554
252 31876 นางสาวปรียารัตน์ พุทธิมาโน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 1034 2554
253 31877 นางสาวปวีณา คาน คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0144 2554
254 31878 นางสาวพรรณธิชา ทองพรหม สำนักวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยประยุกต์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1380 2554
255 31883 นางสาวภวิกา บุญเลิศกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1570 2554
256 31889 นางสาววิภาพร รุจิหาญ คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชาดนตรีและการแสดง (วิชาเอกดนตรีไทย) มหาวิทยาลัยบูรพา 1083 2554
257 31895 นายณัชพล วงศ์สุวรรณ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการเงิน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1490 2554
258 31897 นายณัฐดนัย ตันตินิกร คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0147 2554
259 31901 นายธนภัทร มั่งคั่ง คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาเศรษฐศาสตร์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1945 2554
260 31908 นายปิยพนธ์ แก้วน้ำเชื้อ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการออกแบบ (ออกแบบแอนนิเมชั่น) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1567 2554
261 31911 นายพีรฉัตร กตาธิการ คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา สาขาวิชาสื่อสารมวลชนทางกีฬา มหาวิทยาลัยบูรพา 1098 2554
262 31912 นายภูริณัฐ ศิริเพ็ง คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0144 2554
263 31918 นายสรวุฒิ นภานุรักษ์ วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1849 2554
264 31930 นางสาวพรพรรณ อมรสงวนสิน คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา (รูปแบบ 2) สอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1475 2554
265 31931 นางสาวแพรวพรรณ ศิริยุทธ์ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1485 2554
266 31935 นางสาวสริดา ลิมป์บรรจงกิจ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา,ประวัติศาสตร์,บรรณารักษศาสตร์,ภาษาศาสตร์ ฯลฯ (รูปแบบ 2) สอบญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0815 2554
267 31943 นายจิรวัฒน์ พุ่มศิโร คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาระบบสารสนเทศ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1943 2554
268 31944 นายชวนนท์ จำปาเงิน คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาระบบสารสนเทศ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1943 2554
269 31947 นายฐิติวัสส์ มงคลธนะกาญจน์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาศาสนาและปรัชญา มหาวิทยาลัยบูรพา 1022 2554
270 31950 นายธนภัทร อรุณรัตน์ชัยกุล คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1940 2554
271 31960 นายพิบูลย์พงษ์ วิทูรแก้วศิริ วิทยาลัยนานาชาติ กลุ่มวิชาบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยบูรพา 1100 2554
272 31963 นายวินิจ วรรธนะชูชื่น คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการโลจิสติกส์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1944 2554
273 31969 นายสุเมธ สื่อตระกูล คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ วิทยาเขตฯ สกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0313 2554
274 31980 นางสาวญาณิน ศรีทองชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการออกแบบ (ออกแบบเกม) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1569 2554
275 31987 นางสาวภวิกา ดอนเส วิทยาลัยนานาชาติ กลุ่มวิชาบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยบูรพา 1100 2554
276 31992 นางสาวศิรินทิพย์ อินทร คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการโลจิสติกส์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1944 2554
277 31995 นางสาวสุชาดา เขียนสุวรรณ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการเงิน วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0274 2554
278 31998 นายกิตติ ศิริเสรีมงคล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2286 2554
279 32000 นายโกวินส์ สุนทรนภาลักษณ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ โครงการปริญญาตรีภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0882 2554
280 32009 นายทักษ์ พหลโยธิน คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0779 2554
281 32015 นายณกรณ์ เทียนงามภัทร คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาเศรษฐศาสตร์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1945 2554
282 32029 นายสุรวุฒิ สุวรรณไมตรี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีมัลติมีเดีย มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2289 2554
283 32038 นางสาวธัญรดา จีนะสฤษดิ์ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1485 2554
284 32039 นางสาวนันท์นภัส สุภัคสถาพรพันธุ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก มหาวิทยาลัยศิลปากร 1561 2554
285 32041 นางสาวนันทวัลล์ นิยงค์ คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการโลจิสติกส์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1944 2554
286 32049 นางสาววนิดา เทศเรือง คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา 2464 2554
287 32055 นางสาวสิตานัน จันทร์กล่ำ คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาสหศาสตร์ศิลป์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0534 2554
288 32058 นายกลยุทธ์ พรไพศาลวงศ์ คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชากราฟิกอารต์และกราฟิกมีเดีย มหาวิทยาลัยบูรพา 1078 2554
289 32060 นายภิรกร หิรัญเลิศกร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาระบบสารสนเทศทางธุรกิจ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น 3503 2554
290 32068 นายปวุฒิ วสิกชาติ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1489 2554
291 32069 นายปานชนก สุวรรณชีพ คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2554
292 32083 นายวิธวินท์ หลิวสกุล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0142 2554
293 32084 นายศิฐวุช เหลี่ยมมุกดา คณะสังคมศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (รัฐประศาสนศาสตร์) ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0203 2554
294 32085 นายศุภกร สอิ้งรัมย์ วิทยาลัยนวัตกรรมและการจัดการ สาขาวิชาการจัดการระบบสารสนเทศเพื่อธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2810 2554
295 32095 นางสาวคัชรินทร์ คุโณภาส คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาสถิติ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0873 2554
296 32097 นางสาวชนิดา เกิดศุข คณะเทคโนโลยีและนวัตกรรมผลิตภัณฑ์การเกษตร หลักสูตร วท.บ. (4 ปี) สาขาวิทยาศาสตร์การอาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1514 2554
297 32098 นางสาวชนิสรา บุญชม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0069 2554
298 32101 นางสาวธนมณ สดแสงจันทร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0267 2554
299 32102 นางสาวธัญชนก ชื่นประดิษฐ์ คณะวิทยาศาสตร์และวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาเขตฯ สกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0302 2554
300 32105 นางสาวนวรัตน์ อินทวงศ์ คณะเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์เกษตร วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0057 2554
301 32112 นางสาวเพชรรัตน์ ไชยกูลวงศ์สันติ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0896 2554
302 32113 นางสาวภูน้ำฟ้า สุขวิเศษ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0270 2554
303 32115 นางสาวศุภากร เอี่ยมวิจิตร คณะสังคมศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) เลือกสอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0184 2554
304 32116 นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริโสภาพงษ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0874 2554
305 32117 นางสาวอรรณพา อมรอรรถกุล คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิศวกรรมอาหาร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0237 2554
306 32120 นายกิตติธัช จันทร์ปาน คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0273 2554
307 32122 นายเจตธวัช สุขสมานพาณิชย์ วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1848 2554
308 32123 นายชำนาญพงษ์ เฉลิมเผ่า มหาวิทยาลัยมหิดล กาญจนบุรี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การเกษตร มหาวิทยาลัยมหิดล 1266 2554
309 32126 นายทายาท โกวิทธรรมกรณ์ คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา พื้นฐานศิลปศาสตร์ (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2866 2554
310 32128 นายธนากฤต แสงบู่วัฒนา คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0810 2554
311 32130 นายนริศธรรศ วิชญาโนทัย คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2850 2554
312 32134 นายพรรษพล พิทธยาพิทักษ์ สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1377 2554
313 32136 นายพิศุทธิ์ มุ่งมานะกิจ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1308 2554
314 32139 นายภูวิศ สรั่งเลิศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเครื่องกล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0674 2554
315 32147 นายสุกิจ ชัยกิตติ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0147 2554
316 32148 นายเสฏฐวุฒิ สัมมาวุฒธิ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0867 2554
317 32152 นางสาวกชกร เทพเฉลิม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0065 2554
318 32153 นางสาวกชพร ภูวชาติโยธิน คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1485 2554
319 32154 นางสาวกัญญ์ณรัท ศรีฟ้า มหาวิทยาลัยมหิดล กาญจนบุรี สาขาวิชาเทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยมหิดล 1264 2554
320 32156 นางสาวกิตยาภรณ์ เพ็งอร่าม คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0147 2554
321 32159 นางสาวชัญญานุช พิสิษฐ์สังฆการ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0045 2554
322 32160 นางสาวณัชชา พิริยะโภคิณ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศพื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2554
323 32164 นางสาวทัชชกร ทองคล้ำ คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์สุขภาพสัตว์ (วิทยาเขตบางพระ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1906 2554
324 32170 นางสาวพัทธ์ธีรา ภมรานนท์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0892 2554
325 32174 นางสาวภูริชญา สันสุริยะ คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0539 2554
326 32177 นางสาวลลิดา เลิศวิริยวรางกูร คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 3377 2554
327 32178 นางสาวศศิภา พัฒนะถาวร คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1843 2554
328 32181 นางสาวกรปภา พึ่งพันธ์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0820 2554
329 32182 นายกษิดิศ เยี่ยมบุญญะ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการออกแบบ (ออกแบบแอนนิเมชั่น) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1567 2554
330 32183 นายขวัญ ทองใบน้อย มหาวิทยาลัยมหิดล กาญจนบุรี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การเกษตร มหาวิทยาลัยมหิดล 1266 2554
331 32185 นายจิรายุ เชื้อปราณีประนอม สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วท.บ. (เทคโนฯ สารสนเทศ-วิทยาการคอมฯ) รูปแบบ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0909 2554
332 32191 นายธนพัต รักษ์กิจกุล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
333 32198 นายพีรพล ศิลาอาสน์ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา (ค.อ.บ. 5 ปี) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0700 2554
334 32202 นายยศภัทร อบเชยเทศ คณะวิทยาศาสตร์ ศรีราชา สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0288 2554
335 32203 นายศปณะ ศิริมังคะลา คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาฟิสิกส์อุตสาหกรรมและอุปกรณ์การแพทย์ (โครงการสมทบพิเศษ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ 0742 2554
336 32208 นายองอาจ เล้าอารีย์ สำนักวิชาศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1355 2554
337 32209 นายอเนชา สมุทรคีรี คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0076 2554
338 32210 นายโอพาส เพ็งปาน คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มธ. ศูนย์ลำปาง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0811 2554
339 32213 นางสาวชัญญา นิลพัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0682 2554
340 32219 นางสาวประพิณ ภักดีนิตย์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0069 2554
341 32221 นางสาวพัชรวลัย สีเพชรเหลือง คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาปรัชญา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาบาลี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0842 2554
342 32223 นางสาวเมธาวี เกิดปัญญา คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0893 2554
343 32225 นางสาวรุ้งฉัตร แซ่เล้า สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วท.บ. (เทคโนฯ สารสนเทศ-วิทยาการคอมฯ) รูปแบบ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0909 2554
344 32226 นางสาววันวิสาข์ เปรมอนันต์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาตะวันออก กลุ่มวิชาภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0096 2554
345 32229 นางสาวศิริณัฐ ศิรินุพงศ์ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1489 2554
346 32232 นางสาวสิริพร อัครสามารถ คณะครุศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจศึกษา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0039 2554
347 32233 นางสาวสุพิชชา จันทสิโร คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0885 2554
348 32234 นางสาวสุภัสสร เหมปิยะสมบัติ คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0055 2554
349 32236 นางสาวอภิชญา ชาญวานิชบริการ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2554
350 32240 นายคณิศร หงษ์ทอง คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0142 2554
351 32241 นายชัยภัทร นิยมวงศ์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2554
352 32244 นายดนุรุจ สนหอม สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วท.บ. (เทคโนฯ สารสนเทศ-วิทยาการคอมฯ) รูปแบบ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0909 2554
353 32245 นายเทพนิมิต วงศ์บุพนิมิตร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
354 32246 นายธนกร จิรัตนานนท์ คณะเศรษฐศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0296 2554
355 32249 นายนิรวิทธ์ ภูวธนารักษ์ คณะเศรษฐศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0296 2554
356 32252 นายปิยบุตร หวังเชิดชูเกียรติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0131 2554
357 32253 นายพชรพล สมเนตร คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2554
358 32254 นายพิจักษณ์ นุ่มแสง คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาสารสนเทศศึกษา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1450 2554
359 32258 นายรัฐไท ปวนยา คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0008 2554
360 32263 นายศุภณัฐ อ่อนระทวย คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาฝรั่งเศสธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2269 2554
361 32264 นายศุภณัฐ เจริญไชยศรี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0535 2554
362 32265 นายสพล อัศวมั่นคง คณะเศรษฐศาสตร์ หลักสูตรตรี-โท เศรษฐศาสตร์สองภาษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0540 2554
363 33157 นางสาวยศชลินทร์ แสนภักดี คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0778 2554
364 34182 นางสาวชญากานต์ คงเดชา คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศพื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2554
365 34183 นางสาวนรัญชร เภตระกูล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
366 34184 นางสาวลภัสรดา สุขพิบูลย์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศพื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2554
367 34185 นางสาวศุภาภัทร ไพลดำ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0275 2554
368 34200 นางสาวพัชราภรณ์ จัยสิทธิ์ คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0007 2554
369 34228 นางสาวชนัญชิดา วิริยะวีรวรรณ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1822 2554
370 34236 นางสาวศิศิราพัชญ์ บัวสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชารังสีประยุกต์และไอโซโทป มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0109 2554
371 34249 นางสาวกุสุมา ยอดเสาดี คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2554
372 34251 นางสาวชนม์ธิมา วัฒนะธนากร คณะเภสัชศาสตร์ หาดใหญ่ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ (หลักสูตร 6 ปี) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 1582 2554
373 34254 นางสาวณัฐกาญจน์ บุญโรจน์ คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา 1014 2554
374 34255 นางสาวณัฐสุดา สร้อยกุดเรือ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1556 2554
375 34260 นางสาวภัทรพรรณ เรือนนาค คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ (โครงการสมทบพิเศษ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ 0740 2554
376 35233 นางสาววรฤทัย นำประสพสุข คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0049 2554
377 35234 นางสาวสุทธิดา ปราชญางกูร คณะอักษรศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 2 (เลือกสอบวิชาภาษาจีน) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1528 2554
378 35236 นายจารุทัศน์ กรีมละ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการบัญชี มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1313 2554
379 35237 นายสันติ์สิริ วัฒนวิจารณ์ คณะบริหารธุรกิจ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0537 2554
380 35239 นายไชยพงศ์ คูวิจิตรสุวรรณ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0275 2554
381 35240 นายธีรนันท์ ธีรานุสนธิ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม (หลักสูตร 5 ปี) (ภ.สถ.บ.) มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 1211 2554
382 35242 นายปาณศานต์ กาญจนพิบูลย์ สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) วท.บ. (เทคโนฯ สารสนเทศ-วิทยาการคอมฯ) รูปแบบ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0909 2554
383 35259 นายโกศล สรวมศรี คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0819 2554
384 35260 นางสาวจิรภัทร์ ซกซื่อ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0273 2554
385 35262 นางสาวณัฏฐ์ธยาน์ เตโชภคธรรมกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1572 2554
386 35264 นางสาวบงกช ทะสะโส วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1849 2554
387 35266 นายขจรพงศ์ ท้าวเขตร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0885 2554
388 35268 นางสาวชนาทิพ สุระพัฒน์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0881 2554
389 35269 นางสาวยวิษฐา กาญจนภูมินทร์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0143 2554
390 35270 นางสาวอรจิรา ตันติวิรัชกุล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0275 2554
391 35273 นางสาวไอริณ ลักษมีกีรติกุล คณะทันตแพทยศาสตร์ หลักสูตรทันตแพทยศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร 0971 2554
392 35276 นายเชิดชนก สงวนกิจพัฒนา คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล 1280 2554
393 35281 นายณัฐธีร์ มงคลถิระรัศมิ์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0788 2554
394 35287 นายพีรวิชญ์ นิตยานนท์ คณะเภสัชศาสตร์ หลักสูตรเภสัชศาสตรบัณฑิต (ภ.บ. 6 ปี) สาขาวิชาเทคโนโลยีเภสัชภัณฑ์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1423 2554
395 35290 นายรุ่งโรจน์ ไม้ประดิษฐ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2554
396 35291 นายวิชากร ว่องธวัชชัย คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1259 2554
397 35295 นางสาวนภัสร์นันท์ ธนอนันตกูล คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2554
398 35296 นางสาวปิยอร กิตติบำรุงสุข คณะเภสัชศาสตร์ หลักสูตรเภสัชศาสตรบัณฑิต (ภ.บ. 6 ปี) สาขาวิชาการบริบาลทางเภสัชกรรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1424 2554
399 35299 นางสาวกาญจนาภรณ์ ปาทะกัง คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0069 2554
400 35304 นางสาวชยานันท์ ปุริวัฒน์ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1259 2554
401 35305 นางสาวฐติพร เกตุทัต คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3171 2554
402 35306 นางสาวฐิติญา ประทีปสังคม คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0809 2554
403 35310 นางสาวนริศรา พรหมรักษ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ พัฒนาผลิตภัณฑ์ ฯลฯ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2554
404 35312 นางสาวปรียาพัชร เล็กเจริญสุข คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2554
405 35313 นางสาวปลายฝัน บุญธรรม คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
406 35315 นางสาวปิ่นอนงค์ พุ่มดอกไม้ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0146 2554
407 35316 นางสาวพรกมล ชลายน คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มวิทยาเขตบางเขน สาขาวิศวกรรมโยธา ไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล เคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0124 2554
408 35318 นางสาวพรรณพัชร จาดโต คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0883 2554
409 35320 นางสาวพิมพิดา พิพัฒน์เจษฎากุล คณะเทคนิคการแพทย์ หาดใหญ่ สาขาวิชาการเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 1585 2554
410 35321 นางสาวมนชนก งามรัตนกุล คณะกายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3410 2554
411 35322 นางสาววิรากานต์ รักษ์สมบูรณ์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรควบบริหารธุรกิจบัณฑิตและวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต 5 ปี (ท่าพระจันทร์) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0790 2554
412 35323 นางสาวศุภณิช นราสุวรรณ คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล 1280 2554
413 35325 นางสาวสุชานันท์ ธรรมสละกุลชิน คณะการแพทย์แผนจีน มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3414 2554
414 35327 นางสาวสุภัสราภรณ์ ชูพิพัฒน์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2554
415 35331 นายศศิบุตร บุญกิตติพร คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการเงิน มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 3354 2554
416 35342 นางสาวภัททิยา โลหะวิจารณ์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2554

Share    อ้างถึง :: แจ้งลบกระทู้นี้ :: ขึ้นข้างบน
คิม
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 1
เมื่อ: 16/05/2555 : 22.03น. - IP: ::ffff:101.51.198.xxx
แล้วมีรายชื่อคนที่สอบตรง รับตรง ได้ ใครรู้เอามาบอกกันด้วยนะ ขอบคุณค่ะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
แป้ง
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 2
เมื่อ: 20/05/2555 : 11.14น. - IP: ::ffff:125.24.234.xxx
ข้างบนเป็นไรมากหรือ เขาอุตสาห์เอามาใหเด ยังไปว่าเขาอีก
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ก้อง
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 3
เมื่อ: 21/05/2555 : 17.04น. - IP: ::ffff:223.205.71.xxx
ขอลิ้งเว็บหน่อยครับ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
pondpimmilk
ผู้มาเยือน


Email : milkee_mouse@hotmail.com
ความคิดเห็นที่: 4
เมื่อ: 22/05/2555 : 15.53น. - IP: 10.0.1.83 , ::ffff:17
เอามาจากเว็บอะไรค่ะ ผลแอดที่แยกเป็นโรงเรียนปี 55
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
พี่โตนน่ารัก :)) [40]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 13
Reply: 6565


ความคิดเห็นที่: 5
เมื่อ: 27/05/2555 : 23.04น. - IP: ::ffff:101.108.52.xxx

มีชื่อผมครับ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
น้องรุ่น 45
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 6
เมื่อ: 06/06/2555 : 20.14น. - IP: ::ffff:125.25.211.xxx
อีกหน่อย พี่ ๆ รุ่นนี้ก็จะจบมหาลัย และสร้างชื่อเสียงให้โีรงเรียนเรา
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
หน้า: 1

ฉ Copyright 2003 Bodindecha (Sing Singhaseni) School, All rights reserved.
Developed by : BDZ Team - Credits!