BDZ :: Home - About BD - News - BDZ Club - Dek Bodin - E@Mail
User :
Pwd :
คงสถานะการ Login
Board Index - New Topic - New Vote - Search - Member Rank - Rule & FAQ :: Register! Member Online: 0 - Guests Online: 10  Who Online! (in 5 min.)
หัวข้อ : รายชื่อนักเรียนบดินทรที่แอดมิชชั่น 54 มาแล้วคร้า ^^ [อ่าน: 13899 | ตอบ: 33] แสดงความคิดเห็น
หน้า: 1 2
ชาวพลูโต
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 25
Reply: 610


รายชื่อนักเรียนบดินทรที่แอดมิชชั่น 54 มาแล้วคร้า ^^    Share
เมื่อ: 05/05/2554 : 16.35น. - IP: 180.180.140.xxx

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) [00104501] มีผู้ผ่านการคัดเลือกจำนวน : 383 คน

 

StudentID StudentName FacName InstName FacID YearEnd
27196 นายอัครพล แก่นแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล (เครื่องกล ยานยนต์ และเกษตร) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1387 2549
27831 นายศราวุธ ทรัพย์อร่าม คณะวิศวกรรมศาสตร์ บางเขน (ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล ไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0117 2550
28578 นางสาวสิริลักษณ์ เกิดผล คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2551
28629 นางสาวพณิชฐา โกกระโทก มหาวิทยาลัยแม่โจ้-แพร่ เฉลิมพระเกียรติ (จ.แพร่) สาขาวิชาพัฒนาการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 1297 2551
28877 นายณัฐชนน พูลสวัสดิ์ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0831 2551
28896 นายชัยธวัช อุดมศรี วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา สาขาวิชาการออกกำลังกายและการกีฬา (ศศ.บ.) มหาวิทยาลัยมหิดล 1245 2551
28935 นายวรพงศ์ ปัญญาวุฒิเลิศ คณะวิทยาศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1391 2551
29334 นางสาวพักชณนันท์ งามจิต คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0052 2552
29340 นางสาวจิรัสยา นิพิฏฐกุล คณะเทคโนโลยีการเกษตร นิเทศศาสตร์เกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1779 2552
29343 นางสาวชนัสนันท์ ภาษิต คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2553
29345 นางสาวชนิดา ปัญญาเนรมิตดี คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0824 2552
29365 นางสาวพนิตตา จิรวุฒิกรกุล คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3307 2552
29371 นางสาววรลักษณ์ กาญจนประดิษฐ์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0129 2552
29380 นางสาวสุธัญญา กรกมลชัยกุล คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0838 2552
29392 นายศุภณัฐ ธาราพิมาณ สำนักวิชาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1323 2552
29430 นายณัฏฐกิตติ์ สกุลรักษ์ธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาโยธา-ทรัพยากรน้ำ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0115 2552
29445 นายภูวเดช อินทรกำแหง คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการผังเมือง สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (วท.บ.) พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0859 2552
29486 นายไชยวรรณ เอื้อพันธ์วิริยะกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
29520 นางสาวพิชญ์สินี เจริญศรี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาการออกแบบอุตสาหกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0025 2552
29531 นางสาวสุธาวี ติรณสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0011 2552
29575 นางสาวปรันดา วีรเมธางกูร คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2552
29579 นางสาวพิมพ์ชนก ครูปัญญามาตย์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3308 2552
29586 นางสาวอธิชา อิงคตานุวัฒน์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0785 2552
29589 นายกรกช พนมเชิง คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2552
29593 นายจิตรมนตรี ถนอมวงษ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0137 2552
29601 นายธัชวัชร์ ไรวา คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2552
29611 นายสรณัญ เลิศธนาภรณ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมผังเมือง จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0028 2552
29615 นายอายุพูน แท่นกาญจนภรณ์ คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2552
29618 นางสาวกิติยา ยุทธสิงห์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางภาพและการพิมพ์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0019 2552
29633 นางสาวพันทรี อัศวธีรางกูร คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการบัญชีบริหาร วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0265 2552
29652 นายเจษฎา ตรีทิเพศสุวรรณ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีโลจิสติกส์และการจัดการระบบขนส่ง (วิทยาเขตบางพระ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1865 2552
29659 นายปรเมศร์ วีรเมธางกูร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2552
29676 นางสาวภัคชญากุล สุรินทร์ศิริรัฐ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชารัสเชีย พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0817 2552
29687 นางสาวปารณีย์ ชวาลา คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 1705 2552
29691 นางสาวรจเรข สุกปลั่ง คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2552
29699 นางสาวเสาวลักษณ์ ปวีร์ยกุล คณะพยาบาลศาสตร์ หาดใหญ่ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ 1540 2552
29723 นายอชิระวิชญ์ สิริโชติฐากุล คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการเมืองการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0759 2553
29771 นายพงศ์ตะวัน ปานรังศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0280 2552
29785 นางสาวเฉกชนนี วงศ์สอนธรรม คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0258 2552
29798 นางสาวพัศภัสสรณ์ แก้วชินพร คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชารัสเชีย พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0818 2553
29930 นายวรเศรษฐ์ สวัสดิ์ภักดี วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)-การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1473 2552
29972 นางสาววีรอร หยิบศรีศิลป์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0135 2552
29984 นายณัฐวุฒิ คุณาธินันท์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2552
30021 นางสาวพร้อมสิน สุขพานิช คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2553
30037 นายชัยนันท์ วัชรสถาพรพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0008 2552
30079 นางสาวมุกระวี ยงเสมอ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาไทยศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0590 2552
30085 นางสาวสรินญา อยู่เปรมสุข คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 0995 2553
30186 นางสาวสุรางค์ ทันตภาคย์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0263 2552
30200 นายคิดไท โภคพลากรณ์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2552
30207 นายณัฏฐ์พงศ์ วิศลดิลกพันธ์ คณะประมง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0069 2552
30375 นางสาวชนกานต์ ประเสริฐแก้ว คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0018 2553
30376 นางสาววนัชพร พันธุ์อุดม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0064 2553
30379 นางสาวพลอย ชลันบุรีธรรม คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0026 2553
30382 นางสาวกรชนก ภักดีนิตย์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0020 2553
30387 นางสาวจิระนันท์ พลมณี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0662 2553
30388 นางสาวจิราวรรณ ผิวเหลืองสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชาจุลชีววิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1394 2553
30389 นางสาวจุฑาภรณ์ เจริญยิ่งวัฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30392 นางสาวฑิตยา สงวนสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0138 2553
30393 นางสาวณิชาดา สุรนัคครินทร์ คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0774 2553
30395 นางสาวตลับทอง สงวนวงษ์ คณะเกษตรกำแพงแสน สาขาเกษตรศาสตร์ (กีฏวิทยา โรคพืช ปฐพีวิทยา นิเทศศาสตร์เกษตร ฯลฯ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0225 2553
30398 นางสาวธัญชนก ประภัสสราทิตย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0024 2553
30402 นางสาวพรรณทอง กองกูล คณะวิทยาการสารสนเทศ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยบูรพา 1022 2553
30405 นางสาววรัญญา ฉัตรตระกูลพงษ์ คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2553
30406 นางสาววราภรณ์ พลันไธสง คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ สาขาวิชาออกแบบแฟชั่นผ้าและเครื่องแต่งกาย มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร 2007 2553
30408 นางสาววิทิตยา ยิ้มเมือง คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการผังเมือง สาขาวิชาการผังเมือง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0861 2553
30409 นางสาววิภาวี เลิศชัยประเสริฐ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0067 2553
30410 นางสาวปทัยทิพย์ เลิศวุฒิรงค์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 3511 2553
30412 นางสาวศิรินรัตน์ ชวนะอิทธินันท์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
30415 นางสาวอริสา เครือชัยพินิต คณะทันตแพทยศาสตร์ หลักสูตรทันตแพทยศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร 0932 2553
30416 นายกันตชัย อบถม สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ(SIIT) วิทยาศาสตรบัณฑิต(วิทยาการคอมพิวเตอร์) รูปแบบ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0868 2553
30420 นายชนาธิป บำรุงศักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ กลุ่มไฟฟ้า (วิศวกรรมโทรคมนาคม วิศวกรรมไฟฟ้า อิเล็กทรอนิกส์) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1751 2553
30421 นายชยากร เลิศกิจชุติมา คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0257 2553
30429 นายพงษ์พันธ์ รัตนชินาลัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1791 2553
30431 นายภาณุพงศ์ มุขสมบัติ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1781 2553
30433 นายศุภณัฐ คันธศิริ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0831 2553
30434 นายศุภวิชญ์ วัฒนชัยยงค์ คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0831 2553
30440 นางสาวณัฐชา กิตานุวัฒน์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
30447 นางสาวณัฐพัชร์ อาศิรพจนกูล คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1239 2553
30450 นางสาวพัชรพรรณ ศรีสุกใส คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวรรณกรรมสำหรับเด็ก มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1404 2553
30456 นางสาววริษนันท์ เหล่าอภิชัยวงศ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0268 2553
30457 นางสาววริษา คุ้มผาติ คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1448 2553
30459 นางสาวสุภาวีร์ ศรีละวรรณโณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต (วศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1388 2553
30460 นางสาวสุรัชนา ศิลปวัฒนวิทยา คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจและคอมพิวเตอร์ศึกษา (หลักสูตร 5 ปี) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0126 2553
30465 นายชุติพนธ์ เบ็ญจสุพัฒนนันท์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยศิลปากร 1477 2553
30469 นายธนันท์ธร พงษ์พานิช คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0268 2553
30471 นายพีรพงศ์ ใจเกื้อ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (สถานที่จัดการเรียน ซอยรางน้ำ) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2749 2553
30472 นายพีรพัฒน์ นฤนาทวานิช คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0258 2553
30473 นายพีระพงษ์ ใจกล้า คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น 3645 2553
30475 นายภูมิสิษฐ์ ชาลีณัฐวุธ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ ผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0222 2553
30478 นายรัฐนนท์ จิรดานนท์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0267 2553
30479 นายรัฐพงศ์ วัฒนะลีลากุล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2553
30483 นายศุภสิทธิ์ เกียรติพรโสภากุล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2251 2553
30492 นางสาวกฤษณา วุฒธนานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0236 2553
30496 นางสาวภรัณภัทร ตะโหนดแก้ว คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการเงิน (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0269 2553
30499 นางสาวณัฐพิมพา ลาภานุพัฒน์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0031 2553
30502 นางสาวนภัสวรรณ แสงพุฒ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยมหิดล 1242 2553
30505 นางสาวประภาอร บุญพิพัฒน์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา (สาขาจิตวิทยาอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0140 2553
30508 นางสาวภรภัทร ศิริสมบูรณ์เวช คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
30515 นางสาวณิชาภา ตาโรย คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา (สาขาจิตวิทยาอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0140 2553
30517 นางสาวอภิชาดา ชเยมะ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3307 2553
30521 นายกาลัญญู พึ่งพูลผล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0134 2553
30526 นายเจษฎา เหลืองเจริญวัฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30531 นายธนบดี รินรดา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1759 2553
30536 นายปณิธิ จันทร์พิทักษ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0136 2553
30547 นางสาวกานติ์ชนิต พัฒนแก้ว คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0742 2553
30548 นางสาวเกวลิน ติยะจามร คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
30550 นางสาวชนากานต์ วงศ์พัฒนเลิศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า, อุตสาหกรรม. เคมี. เครื่องกล. คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0847 2553
30554 นางสาวภัทรภร สุขวนาชัยกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยมหิดล 1219 2553
30561 นางสาวพรรณพัชร สร้อยสุวรรณ คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0824 2553
30564 นางสาวแพรเพชร สงวนสิงห์ คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0052 2553
30567 นางสาววรันธร วัชรานุกูร คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการเงิน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0063 2553
30568 นางสาววัณณิตา จินตนาปราโมทย์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2553
30580 นายฉัตริน ดิษสน คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0031 2553
30586 นายธนัท ฉันทานนท์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
30593 นายวรัตถ์ บุษบา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสำรวจ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0023 2553
30600 นายอภินันท์ ธรรมานนท์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
30606 นางสาวฐิตา ชาติพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
30608 นางสาวดาลัด ปิ่นเฉลียว คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
30609 นางสาวทรรศนีย์ วรธรรมสรณ์ คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0002 2553
30618 นางสาวพรพิรุฬห์ พุ่มพวง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0011 2553
30619 นางสาวเพชรรัตน์ จีวรตานนท์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3560 2553
30624 นางสาวสาริศา บุตรวงษ์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาบริหารรัฐกิจ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0761 2553
30625 นางสาวสิลากมล พูลทรัพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30644 นายภาณุพันธ์ ปฐมทองทวีชัย คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0310 2553
30648 นายลัทธนันท์ กมลรุ่งวรากุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30655 นายอดิศักดิ์ บรรดิษ คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
30661 นางสาวชนิตา ตันวัฒนเสรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30662 นางสาวชนิสรา วีระพงษ์สุชาติ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
30664 นางสาวญาณิศา วงษ์บัณฑิตย์ คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1218 2553
30665 นางสาวฐาณัฏฐกร ศักดิ์ประเสริฐ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0745 2553
30670 นางสาวสรรัตน์ รื่นเริง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0099 2553
30684 นางสาวศรสวรรย์ ปัญจจิตติ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
30686 นางสาวสุภิญญา จิวะพงศ์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0024 2553
30687 นางสาวโสภณา วิภูษณะ คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
30694 นายทินรัตน์ วังซ้าย คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0011 2553
30706 นายวรุตม์ เก่งกิตติภัทร คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
30709 นายศิวัส พรชัย คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0049 2553
30711 นางสาวกชพรรณ โภคารัตน์กุล คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาการบริบาลทางเภสัชกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0003 2553
30714 นางสาวชมพูนุท สังขประดิษฐ์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
30716 นางสาวชัญญานุช รัตนมณี คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0824 2553
30719 นางสาวธนภรณ์ บุญเลิศ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0751 2553
30720 นางสาวธันย์ชนก สุวิสิทฐ์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0741 2553
30721 นางสาวปรตา วาจาบัณฑิตย์ คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0033 2553
30724 นางสาวพชรพรรณ นิศามณีจรัส คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
30725 นางสาวพร้อมพรรณ เบญจวัฒนากุล คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0784 2553
30728 นางสาวยัสมีน นุชจำลอง คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล สาขาวิชากายอุปกรณศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1212 2553
30729 นางสาวรังสิมา กลับทวี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
30733 นางสาวโศภิษฐา เข็มทองใหญ่ คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาภาษาไทย-ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1425 2553
30735 นางสาวสันต์ฤทัย ฟุ้งไพศาลพงศ์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0045 2553
30736 นางสาวรัศมิ์ภาญาณ์ วินิจมานนท์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
30737 นางสาวสุภัทร์พร โปสกนิษฐกุล คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2553
30745 นายณัฐธวัช สุวรรณเจริญ คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0824 2553
30748 นายตรงทัก ศรีอมร คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0004 2553
30751 นายธนินท์ธร มั่งคั่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0282 2553
30755 นายพิเชฐ จงบัญญัติเจริญ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
30766 นายไอศวรรย์ เจียมวิทยานุกูล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0064 2553
30767 นางสาวกมลธร ศรีชัยธำรง คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
30769 นางสาวกันติยา วิเชียรวัฒน์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0031 2553
30770 นางสาวจันทร์ทิมา นาเจริญ คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
30773 นางสาวธนพร ทรัพย์ศรีสัญจัย คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0137 2553
30774 นางสาวธารทิพย์ พรรณมณีลักษณ์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0752 2553
30777 นางสาวนพมนต์ กีรติวิบูลย์วงศ์ คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1216 2553
30778 นางสาวปรางพิสุทธิ์ สุทธารมณ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์พื้นพิภพ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0110 2553
30782 นางสาวพรสวรรค์ จารุมณีโรจน์ คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0524 2553
30783 นางสาวณิชชานัท เกษสังข์ คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0009 2553
30786 นางสาวรวิภา รัตนประภาพร คณะนิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0051 2553
30790 นางสาวศศิ คงพิทักษ์สกุล คณะเกษตร สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0060 2553
30797 นายแก้วขวัญ พุ่มแก้ว คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 0994 2553
30799 นายจิรกิตต์ กิจบุญชู คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1759 2553
30802 นายบูลย์พิพัฒน์ ทยาพรพิพัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0280 2553
30803 นายปัฐวี สิริวัฒนชัย คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
30809 นายพีรณัฐ ปาลวัฒน์วิไชย คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ โครงการปริญญาตรีภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0846 2553
30813 นายภูริฉัตร์ จิรไพโรจน์ มหาวิทยาลัยมหิดล กาญจนบุรี สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล 1225 2553
30814 นายมณเฑียร สุวรรณภักดี คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต (บช.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการบัญชี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1445 2553
30815 นายวรวีร์ ฤทธิทิศ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0208 2553
30818 นายศุภณัฐ สัตยารัฐ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0657 2553
30821 นายสิรภพ อโนมกิติ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
30822 นางสาวรัชภร เอกอมรดิลก คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0741 2553
30824 นางสาวกุสุมา ทองใบน้อย คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาสัตวแพทยศาสตร์ (วิทยาเขตบางพระ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1852 2553
30825 นางสาวจิตสุภา กิจบุญชู คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3308 2553
30826 นางสาวชัญญา สินบัว คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ 3561 2553
30830 นางสาวธนพร อุทิศานนท์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0785 2553
30832 นางสาวนฤมล โรจน์วิลาวัลย์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1782 2553
30833 นางสาวนวนุช ปิยะชัยพฤกษ์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2553
30836 นางสาวปิยมน พรหมเนรมิต คณะโบราณคดี สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1482 2553
30839 นางสาวพัชรี แก้วบุญเถิง คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการ-การจัดการทั่วไป (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1888 2553
30840 นางสาวพิชญาภา อุดมชัยรัตน์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0176 2553
30842 นางสาวพุทธิดา วิเชียรมงคลกุล คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (บธ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1446 2553
30843 นางสาวรมิตา อโณวรรณพันธ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร เทคโนโลยีการจัดการศัตรูพืช สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1774 2553
30844 นางสาวศศิวิมล เลืองวัฒนะวณิช คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0042 2553
30845 นางสาวโศภิษฐา สวัสดี วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)-การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1473 2553
30846 นางสาวสุชนันท์ มิตรเชื้อชาติ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0018 2553
30848 นางสาวอธิตญา นุชกำเนิด คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา (รูปแบบ 2) สอบภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1430 2553
30852 นายกรพล ตันติพงศ์อาภา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยบูรพา 0993 2553
30855 นายกิตติ์พิภัทร์ พงษ์โสภณ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0129 2553
30864 นายปิยะพล เลือดภักดี สำนักวิชาเศรษฐศาสตร์และนโยบายสาธารณะ หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาเศรษฐศาสตร์ (ภาษาไทย) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1469 2553
30867 นายภูมิรพี จำปาหอม คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0273 2553
30869 นายวิทิต วิทยาพิพัฒน์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0257 2553
30870 นายศักดิ์สิทธิ์ จีระวงษ์สกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0118 2553
30875 นายสุเมธ อร่ามกุล คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
30876 นางสาวกมลชนก ดีชัยยะ วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)-การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1474 2553
30885 นางสาวธวัลรัตน์ แซ่ลิ้ม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาเคมี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0839 2553
30888 นางสาวปาลิตา ศฤงคไพบูลย์ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0773 2553
30894 นางสาวสวิตรา ดวงประทีป คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาภาษาตะวันออก-ภาษาเขมร มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1409 2553
30896 นางสาวสิริมนต์ อัศวธิตานนท์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0064 2553
30899 นางสาวอรไพลิน สุนทรเสถียรกุล คณะมนุษยศาสตร์ หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1427 2553
30907 นายณัฐวัฒน์ ทวีกฤติรัชต์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร พืชไร่ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1771 2553
30908 นายธนัตถ์ ฉายอรุณ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยบูรพา 0993 2553
30909 นายธนกฤต ศศิโชติกร คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0092 2553
30912 นายนนตรา วรพงษ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0263 2553
30916 นายพลางกูร ดิเรกนาคทรัพย์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0044 2553
30919 นายภูสิทธิ เศรษฐพรนรา คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
30921 นายวสี ป้องเกียรติชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการออกแบบ (ออกแบบเว็บและสื่อโต้ตอบ) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1528 2553
30928 นายสุวีร์ สุวิชาญวรสิน คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2553
30930 นายอิทธิพล คุ้มสมบัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0233 2553
30931 นายฮาริส นะมิ วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)-การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1474 2553
30933 นางสาวเกียรติสุดา แกล้วชิต คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
30934 นางสาวคัคนางค์ สราภิรมย์ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0173 2553
30937 นางสาวชัญญา เวชพงศา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยบูรพา 0993 2553
30938 นางสาวญาณิศา สนใจ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0092 2553
30939 นางสาวนภีศ์ภัทร ทองหล่อ คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการ-การจัดการทั่วไป (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1888 2553
30940 นางสาวบุศรา สกุลอุดมธรรม คณะทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0276 2553
30953 นางสาวอรวรา ขาวเธียร คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการออกแบบพัสตราภรณ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0857 2553
30963 นายทยากร ถนอมกุล คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการผังเมือง สาขาสถาปัตยกรรม เพื่อการพัฒนาอสังหาฯ พื้นฐานศิลปศาสตร์ (รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0863 2553
30967 นายพรพงศ์ ไตรสุวรรณ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0065 2553
30972 นายภารกฤด นากสุวรรณ คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0211 2553
30975 นายวรรธนันท์ ตันติภักดี คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0271 2553
30977 นายวรุตม์ โชติวิเชียร คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2252 2553
30986 นางสาวกนกวรรณ เต็มไธสงค์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ประยุกต์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1786 2553
30988 นางสาวกาญจนา สุริยะวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
30990 นางสาวจารุวรรณ สุขสด คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ-การจัดการอุตสาหกรรม (ศูนย์กลาง นครราชสีมา) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน 2167 2553
30993 นางสาวฉัตราภรณ์ ดิษสน คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2553
30995 นางสาวต้องกมล ต้นตระกูลวงศ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการทั่วไป มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2254 2553
31004 นางสาววิรัญญา มีนชัยนันท์ คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0043 2553
31005 นางสาวศรัญญา สุขกิจ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0266 2553
31006 นางสาวสิริพร กิตติธเนศวร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
31009 นางสาวอรกานต์ สุขประเสริฐ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2251 2553
31017 นายชยังกูร กุศลประเสริฐศรี คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0129 2553
31026 นายปิยะ ธนคุณากร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2245 2553
31027 นายพงศ์ณพ สีรสรรค์ศักดิ์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
31032 นายสมเกียรติ สาระชาติ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0018 2553
31043 นางสาวกัญจน์ธีรัตน์ ลาภิยะ คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งทอ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0223 2553
31046 นางสาวณัฏฐา ต.ศิริวัฒนา คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2553
31053 นางสาวพชร ปวงนิยม คณะวิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต (วศ.บ. 4 ปี) สาขาวิชาวิศวกรรมชีวการแพทย์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1383 2553
31054 นางสาวพรรณประภา หิรัญศิริวัฒน์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0064 2553
31060 นางสาวไรวินทร์ พิมุขกุลเศรษฐ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
31062 นางสาวศิรดา เชื้อปราณีประนอม คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0066 2553
31068 นายคเณศ ตันติเจริญวิวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0120 2553
31076 นายนฤวัตร บูรศิริรักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1784 2553
31081 นายพนากรณ์ ประสิทธิ์วิภาต คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1759 2553
31083 นายพิพัฒน์ ไทยประเสริฐ วิทยาเขตกระบี่ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาพลศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2871 2553
31088 นายวรวิช ยอดจันทร์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต 4 ปี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0752 2553
31091 นายวศกร สันธินาค คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
31097 นางสาวณัฐนันท์ จินดาลักษณ์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0662 2553
31098 นางสาวณิศรา เอมวงษ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยมหิดล 1219 2553
31099 นางสาวตรีรัชดา ดาวเรือง คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0130 2553
31101 นางสาวธัญกร ไวยนิทา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
31103 นางสาวนลินาสน์ อรรคพันธุ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0856 2553
31105 นางสาวพัทธ์ธีรา แช่มงาม คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ พื้นฐานศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0568 2553
31106 นางสาวพิมพ์พินันท์ เนคะมัชชะ คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการ-การจัดการทั่วไป (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1888 2553
31107 นางสาวแพรพลอย ประทีปรัตน์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 0995 2553
31108 นางสาวภัทรพร ธนากรโยธิน คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ หลักสูตรสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร 0928 2553
31109 นางสาวภัทร์สุดา ชนะวงศ์ โครงการจัดตั้งวิทยาเขตสุพรรณบุรี สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0303 2553
31114 นางสาววิสสุตา ว่องไวพานิชย์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ ผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0222 2553
31115 นางสาวสุนิสา บุญปลอด คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการจัดการ-การจัดการทั่วไป (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก 1888 2553
31119 นายธรรมนิตย์ เอี่ยมสันติไพศาล สำนักวิชาการจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง 1322 2553
31123 นายชนะวงศ์ เจริญเรืองวานิชย์ สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ(SIIT) วิทยาศาสตรบัณฑิต(วิทยาการคอมพิวเตอร์) รูปแบบ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0867 2553
31134 นายปิยะภาค คุณีย์พันธุ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร นิเทศศาสตร์เกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1779 2553
31135 นายพชร เหล่าวีระไชย คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการเงิน (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0269 2553
31138 นายภัทรพล ลีมีโชค คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0673 2553
31139 นายมานพ เหมจินดา โรงเรียนการเรือน สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต 2751 2553
31142 นายวฤทธิพล ศรีสำอาง คณะวิศวกรรมศาสตร์ บางเขน (ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อุตสาหการ เครื่องกล ไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0117 2553
31145 นายสานุพงศ์ อุรุพัฒนาการ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0135 2553
31147 นายอรรครัชย์ สุทัศนานนท์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2821 2553
31149 นายเอกพล ศิรินภาพันธ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยศิลปากร 1530 2553
31152 นางสาวฐิติพร แสนสุรีย์รังสิกุล คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0012 2553
31155 นางสาวดลพร นิลยนาท คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0855 2553
31157 นางสาวถิรนุช จันทวรินทร์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0076 2553
31162 นางสาวนัทชา มณีรัตน์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการเงิน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0063 2553
31165 นางสาวพิมพ์ชนก จรเจริญสุข คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0064 2553
31169 นางสาววีราภรณ์ สำราญกิจ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร 1515 2553
31175 นายจิรายุส ชาวราษฎร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาการจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ (การจัดการแหล่งท่องเที่ยว) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 2799 2553
31178 นายชินดนัย ฐิตเมธิน วิทยาเขตกรุงเทพ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาพลศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2875 2553
31185 นายธันยพงศ์ ปรีชาธรพิพัฒน์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 0523 2553
31190 นายภกร ชนะจรัญวิทย์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาการจัดการ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0255 2553
31196 นายศราวิน สวัสดิ์สิงห์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2240 2553
31197 นายศักดิ์สิทธิ์ ปิติกุล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0267 2553
31198 นายสรรพศิริ เชาว์เสาวภา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
31207 นางสาวจิดาภา สุจริตกุล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก มหาวิทยาลัยศิลปากร 1521 2553
31209 นางสาวชฎาพร มาวิน สำนักวิชาเศรษฐศาสตร์และนโยบายสาธารณะ หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต (4 ปี) สาขาเศรษฐศาสตร์ (ภาษาไทย) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1469 2553
31210 นางสาวพิมพาภรณ์ เสริมพณิชกิจ คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0008 2553
31214 นางสาวธีรกาญจน์ คำแหงพล คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0031 2553
31218 นางสาวพรณิชา อธิอุดมผล คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษา ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0215 2553
31224 นางสาวศิริลักษณ์ สิงห์แจ่ม คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0270 2553
31228 นายกมล ศรียารัณย คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ วิชาเอกคหกรรมศาสตร์ศึกษา (คศ.บ.) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ 1846 2553
31229 นายจักรพงศ์ ทรัพย์สมบูรณ์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2243 2553
31231 นายณัฐกร วิริยะเมตตากุล คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0130 2553
31238 นายกรณ์ อนะมาน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาดนตรีตะวันตก มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร 2475 2553
31239 นายทรงศักดิ์ สมเนตร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาสถิติ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0108 2553
31246 นายพลวัต เอื้ออารีย์ คณะสหเวชศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1380 2553
31249 นายวจนะ สุวรรณทศ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2553
31252 นายศุภณัฐ พัฒนพันธุ์พงศ์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0785 2553
31258 นายสุกิจ ขจรประดับกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมการวัดคุม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1761 2553
31261 นางสาวภัคธนิศร์ชา คำเสน คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3306 2553
31262 นางสาวคนธรัตน์ อ้นขวัญเมือง คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0831 2553
31263 นางสาวจิรนันท์ จิรรังสิมันต์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
31264 นางสาวชนัญทิตา ชาญณรงค์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2553
31270 นางสาวนัฎฐาภรณ์ กาญจนประดิษฐ์ คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0041 2553
31271 นางสาวนิลาวัลย์ จันทร์วงศ์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2553
31273 นางสาวปุญชรัสมิ์ บรรณปัญญา คณะวิศวกรรมศาสตร์ โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต ภาคภาษาอังกฤษแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (TEPE) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0850 2553
31274 นางสาวพนินธรณ์ ประทุมเพ็ชร คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0036 2553
31277 นางสาวเมทิกา ศรีชมภู คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2553
31282 นางสาวศิลินดา กาเงิน คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0067 2553
31286 นายกรพงศ์ เมธีสุทธิพรรณ วิทยาลัยการบริหารและจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1793 2553
31287 นายโชคชัย ศักดิ์เนรมิตร คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0131 2553
31289 นายทิตย สุขพรเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1759 2553
31290 นายธนบูรณ์ แก้วงาม คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
31296 นายปัญญพัฒน์ เตชะศิริเชษฐ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0258 2553
31301 นายภาณุวัฒน์ คงเพชร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบ 1) มหาวิทยาลัยศิลปากร 1532 2553
31304 นายศิวกร มาลาศิลป์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0835 2553
31305 นายศิวัช มาลาศิลป์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการบรรจุ เทคโนโลยีชีวภาพ ผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0222 2553
31309 นางสาวสุชานันท์ อัศวโชค วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต (ศศ.บ. 4 ปี)-การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1473 2553
31310 นางสาวอริสรา อนุกูลสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งทอ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0844 2553
31312 นางสาวเมธินี วิชาชูเชิด คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0032 2553
31340 นางสาวกณิศนันท์ ถาวรบุตร คณะสังคมศาสตร์ หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต [ร.บ. 4 ปี] (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) สอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1459 2551
32300 นายตรัณ วินทุพราหมณกุล คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0107 2552
32320 นายนที ศุภธรกุล คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0068 2552
32333 นางสาวชนาภัทร เอื้อวัฒนา คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0030 2552
32340 นางสาวธัชพรรณ อัจจิมารังษี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีวิศวกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0014 2552
32345 นางสาวพรพรรณ แขขุนทด คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา (สาขาจิตวิทยาพัฒนาการ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0142 2552
32347 นางสาวพิชญา เรืองสังข์ คณะสัตวแพทยศาสตร์และสัตวศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์ (สพ.บ.) มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 1149 2552
33145 นางสาวอริสา เนียมถนอม คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0133 2553
33151 นางสาวพัชระ อ่ำประเสริฐ สถาบันเทคโนโลยีนานาชาติสิรินธร หลักสูตรนานาชาติ (SIIT) สาขาวิศวกรรมเคมี เครื่องกล อิเล็กฯ อุตสาหการ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0866 2552
33178 นายภาณุ ชัยเกียรติยศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1759 2553
33182 นางสาววนิดา ขอมหงษ์ คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0131 2553
33183 นายปฏิพนธ์ ชาญวิทย์การ คณะวิศวกรรมศาสตร์กำแพงแสน สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0235 2553
33184 นายปัญญา พรมศักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมระบบควบคุม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1760 2553
33186 นายพลวัฒน์ คำมี สถาบันสมทบวิทยาลัยการชลประทาน สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา-ชลประทาน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0122 2553
33188 นางสาวชลนิภา ศรีนาราง คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชากายภาพบำบัด จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0006 2553
33189 นายภาณุวัฒน์ โรจน์กิตติชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
33190 นายสราวุธ รัตกิจนากร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 2248 2553
33191 นางสาวกฤติยา สาริก คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1216 2553
33193 นางสาวชุติญา จิระกนกรัตน์ คณะพยาบาลศาสตร์ สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล 1230 2553
33196 นางสาวพิชชาภรณ์ สุขใส คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน (หลักสูตร 5 ปี) มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 1166 2553
33197 นางสาวภาวิณี เจริญสิทธิทรัพย์ คณะสหเวชศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ. 4 ปี) สาขาวิชากายภาพบำบัด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 1380 2553
33198 นางสาวอณินาถ ขุนนารักษ์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0092 2553
33199 นางสาวอรรัมภา แกล้วทนงค์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 1705 2553
33206 นายฤชานนท์ อนุชาติวรกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสำรวจ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0023 2553
33210 นางสาวพัทธนิษย์ คงเดชา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
33217 นายกรพล ไววิทยะ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0024 2553
33219 นายอุกฤษฏ์ ตรีทิพยรักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า, อุตสาหกรรม. เคมี. เครื่องกล. คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0847 2553
33225 นางสาวธัญพร เพียรดี คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0742 2553
33229 นางสาววรรษชล วงศ์จำปา คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการโรงแรม เลือกสอบภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 1911 2553
33232 นายกีรติ ไชยกาล คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0773 2553
33238 นางสาวชญาดา พิชญากร คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
33240 นางสาวชญาภา ตันศรีสกุล คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร 0945 2553
33245 นางสาวเฉลิมขวัญ สายใยทอง คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 4 ปี สาขาวิชาการบัญชี (ศึกษาที่ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0751 2553
33250 นายณัฏฐ์ ประพันธ์พงษ์ชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมทั่วไป มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0335 2553
33255 นายกรินทร์ คูสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิตสองสถาบัน (TEP) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0849 2553
33256 นางสาววรัลธร ศิวะพรชัย คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาสถิติ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0837 2553
33261 นายพัทธดนย์ ยั่งยืน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0118 2553
33262 นายอาณากร หาญศักดิ์สิริกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 1162 2553
33264 นายธัชภัทร ปัญญาประทีป คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0084 2553
33271 นางสาวธนัชพร ศิริไพบูลย์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีวิศวกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0014 2553
33272 นางสาวนวพรรณ รักลิขิตพร คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0029 2553
33274 นางสาวใบบุญ สกุลกรุณาอารีย์ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0046 2553
33275 นางสาวปริญญาพร ผาเป้า คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0741 2553
33277 นางสาวพรนภัส รัศมีโสรัจ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์อิเล็กทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0841 2553
33279 นางสาวฟาติมา บุญทวี คณะแพทย์ศาสตร์ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเวชกิจฉุกเฉิน มหาวิทยาลัยพะเยา 1105 2553
33282 นางสาววิมลรัตน์ สุวรรณรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีวิศวกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0014 2553
33284 นางสาววิรัญชนา ชาญพนา คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0012 2553
33286 นางสาวหัตถดา กิตติธนนพร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีวิศวกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0014 2553
33287 นางสาวอลิสรา โพธิ์เจริญ วิทยาลัยนานาชาติ สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ (หลักสูตรนานาชาติ) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 1792 2553
33288 นางสาวสุพิชญาณ์ จักษุดุลย์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาสารสนเทศสถิติ มหาวิทยาลัยขอนแก่น 0329 2553
34177 นายปิยะวัฒน์ ชัยตระกูลทอง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 0991 2553
34179 นางสาวสิณีรัช ธนสงวนวงศ์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 0271 2553
34203 นางสาวชุติภา เจริญนาม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร 2479 2553
34205 นางสาวพรรณวรีย์ จันทร์รัตนปรีดา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0021 2553
34223 นางสาวพิมพกานต์ อยู่เย็น คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 1 (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยบูรพา 0995 2553
34224 นางสาวธนวดี ศักยโรจน์กุล คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก มหาวิทยาลัยศิลปากร 1521 2553
34225 นางสาวชนาพร วินิชวงศ์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ พื้นฐานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0784 2553
35230 นางสาวบารมี เฑียรสิงห์ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต 3308 2553
35339 นายจิรพัชร จันทร์กล่ำ คณะนิติศาสตร์ พื้นฐานศิลปศาสตร์ รูปแบบที่ 2 เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0047 2552


กรณีที่ค้นหาด้วยรหัสคณะ จะแสดงชื่อโรงเรียนเฉพาะคนที่จบจากโรงเรียนในสังกัด สพฐ โดยเรียงจากเลขที่ใบสมัคร

Share    อ้างถึง :: แจ้งลบกระทู้นี้ :: ขึ้นข้างบน
39นะ
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 1
เมื่อ: 05/05/2554 : 17.53น. - IP: 101.108.61.xxx
หมอ ของรัฐบาล โควต้า สอบตรง สอบกสพท 46 คน(ถ้าจำไม่ผิด) ทันตะ แอดกลางอีก 4 คน รวมแล้ว 50 คนพอดีเลย
อันนี้ไม่ได้นับรังสิต เพราะเป็นเอกชนแต่คนที่แอดกลางได้ก็เก่งนะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
รุ่นพี่
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 2
เมื่อ: 05/05/2554 : 18.35น. - IP: 125.25.117.xxx
ยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขในรั้วมหาวิทยาลัยทุกคน
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ปู่แบงค์เฝ้าบอร์ด
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 11
Reply: 2683


ความคิดเห็นที่: 3
เมื่อ: 05/05/2554 : 19.12น. - IP: 180.210.216.xxx

ขอแสดงความยินดีกับน้องๆทุกคนด้วยนะครับ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
KTZ' [40]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 41
Reply: 16897


ความคิดเห็นที่: 4
เมื่อ: 05/05/2554 : 21.28น. - IP: 58.8.236.xxx

 

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ฟ้า
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 5
เมื่อ: 05/05/2554 : 22.38น. - IP: 125.24.237.xxx
หมอจุฬา ปีนี้ได้แล้ว
โควต้า หนึ่งคน กสพท หนี่งคน ดีใจมากค่า
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
56
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 6
เมื่อ: 05/05/2554 : 23.54น. - IP: 125.27.45.xxx
หมอจุฬา กสพท. 2คนเหอะ คห.5มั่วล่ะจ้ะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
kprayuth
น้องใหม่หัดโพสต์


Ask: 5
Reply: 27


ความคิดเห็นที่: 7
เมื่อ: 06/05/2554 : 14.49น. - IP: 115.87.47.xxx

ขอแสดงความดีใจกับน้องที่ได้พากเพียร บากบั่นจนสำเร็จในขั้นต้น อยู่ปี1 อย่าหลงระเริงกับกิจกรรมมากนัก  ชีวิตการเรียนที่เสรี อย่าหลงระเริงมากนัก จากประสบการณ์ของผมเอง

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Jear
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 8
เมื่อ: 06/05/2554 : 17.57น. - IP: 124.120.212.xxx
ขอบคุณคะที่เอามาลง ไม่มีใครแอด ครุ ฬ เหมือนเราเรย -*- คนเดียวของบอร์ด
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
DTMU42
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 9
เมื่อ: 06/05/2554 : 19.50น. - IP: 115.87.89.xxx
มีรุ่นน้องทันตะ มหิดลเพิ่มอีกคนแล้ว ดีใจจาง > <
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
หกหกหกกห
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 10
เมื่อ: 06/05/2554 : 21.27น. - IP: 115.87.93.xxx
น่าจะมีตารางสรุปอย่างนี้มันดูยาก
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ppppppppppppppp
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 11
เมื่อ: 06/05/2554 : 23.48น. - IP: 101.108.36.xxx
ติดแล้วทำไมไม่มีชื่อ T{}T
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
BD36
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 12
เมื่อ: 07/05/2554 : 10.33น. - IP: 101.108.34.xxx
ยินดีด้วยกับน้องๆ ที่ admis ติดกันทุกๆ คนนะจ๊ะ
และสำหรับ น้องๆ ที่ พลาด ก็ไม่ต้องเสียใจนะ
ชีวิตของเรายังอีกยาวไกล สู้ๆๆนะ ^ ^
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
bd39...
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 13
เมื่อ: 07/05/2554 : 22.32น. - IP: 101.108.60.xxx
ปีนี้ วิศวะจุฬา บด.ได้น้อยเพราะไม่ค่อยกล้าเลือกกัน แต่ได้หมอกับทันตะ มากกว่าปีที่แล้ว
เด็ก สว.2 วิศวะ ได้กันเยอะมาก คณะวิทย์ ทุกสาขาก็ไดกันเยอะ แต่หมอกับทันตะ 30กว่า น้อยกว่าของเรา
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ชาวพลูโต
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 25
Reply: 610


ความคิดเห็นที่: 14
เมื่อ: 08/05/2554 : 12.36น. - IP: 203.131.217.xxx

@คห.10 พี่ไม่มีรายชื่อของคนที่ติดทั้งหมดอะค่ะ ถ้าจะดูเป็นรายห้องต้องรอทางโรงเรียนประกาศที่บอร์ดหน้าห้องแนะแนวค่ะ ส่วนพี่ดูจากในเว็บไซด์ที่ประกาศผลเอ็นท์ทรานซ์โดยแยกตามโรงเรียนค่ะ

@คห.11 อาจจะมีความผิดพลาดกับทางเว็บ เพราะรุ่นที่แล้วก็มีคนติด ติดจริง แต่ไม่มีชื่ออยู่ในที่แยกตามโรงเรียนค่ะ น้องสามารถโสเข้ามาในบอร์ดเป็นอีกความคิดเห็นได้เลยค่ะ

ยินดีกับลูกบดินทรทุกๆท่านด้วยนะค่ะ ^^

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Divinecrystal [39]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 2
Reply: 2994


ความคิดเห็นที่: 15
เมื่อ: 08/05/2554 : 12.48น. - IP: 180.183.138.xxx

แพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1. นายนที ธานุภาพรังสรรค์ 6/12 CPIRD

2. นางสาวชญานิศ รุ่งทิวาสุวรรณ 6/13 กสพท.

3. นางสาวสายวรุณ หงษ์พนัส 6/14 CPIRD

4. นายธีรัตน์ ชาติละออง 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล มหาวิทยาลัยมหิดล

1. นางสาวพิศรา มุณีศรี 6/13 กสพท.

2. นายไพรัชช์ ยางกิจวิบูลย์ 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี มหาวิทยาลัยมหิดล

1. นายปิยวัฒน์ หิรัญนาท 6/12 กสพท.

2. นายชัยณัฐ สุรพิชญ์พงศ์ 6/13 กสพท.

3. นายสุกิจ ชาญสันตินุกูล 6/13 กสพท.

4. นางสาวกัลยรัตน์ วิไลวงศ์เสถียร 6/14 กสพท.

5. นางสาวรักษิณา วินัยธรรมกุล 6/14 กสพท.

6. นายสุวัฒน์ ศิวาโมกข์ 6/15 กสพท.

7. นางสาวธมนวรรณ พันธุ์ประเสริฐ 6/15 กสพท.

8. นายพงศ์ภัค มหาเศรษฐ์สิริ 6/16 กสพท.

9. นางสาวปิยนุช ชาติละออง 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

1. นายอดิลักษณ์ พิสุทธิ์ปัญญา 6/13 กสพท.

2. นายอนพัช มีมั่งคั่ง 6/13 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น

1. นายบรรณวัชร ตันติคุณ 6/16 MDX

 

แพทยศาสตร์วชิรพยาบาล มหาวิทยาลัยกรุงเทพมหานคร

1. นางสาวกานต์พิชชา กลีบบัวขวัญ 6/13 กสพท.

2. นางสาวนิชาภา ศรีเบญจรัตน์ 6/13 กสพท.

3. นางสาวนิรชา ภูวธนารักษ์ 6/13 โควต้า

4. นางสาวปรียาพร จันทร์เวชศิลป์ 6/13 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

1. นายพศวัต มั่นนิธิวรกุล 6/9 กสพท.

2. นางสาวพิมพ์อร คงประยูร 6/12 กสพท.

3. นางสาวปองปวัน เชียรวิชัย 6/13 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ วิทยาลัยแพทยศาสตร์พระมงกุฎเกล้า

1. นายธนกร เทียมสุวรรณ 6/8 กสพท.

2. นายประกฤษฎิ์ กฤษณาวารุณ 6/14 กสพท.

3. นายดุษฎี จรัญวรากรชัย 6/15 กสพท.

4. นายวิชชากร ตรีสุคนธ์ 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ

1. นายวีรภัทร หงศ์พันธ์กุล 6/12 กสพท.

2. นางสาวมนิสา พานิชนันโท 6/13 กสพท.

3. นางสาวชนุตม์ แซ่หม่า 6/13 กสพท.

4. นางสาวจิราภรณ์ ตั้งกฤษณขจร 6/13 กสพท.

5. นางสาวออมทอง เลี้ยงถนอม 6/13 กสพท.

6. นางสาววศินี ชาญพิชัย 6/15 กสพท.

7. นายรวิพล พรหมสวัสดิ์ 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

1. นางสาวนันท์นภัส ไตรศิริพานิช 6/12 กสพท.

2. นางสาวดลพร นิลยนาท 6/12 กสพท.

3. นายธีรภัทร ชาติละออง 6/16 กสพท.

4. นางสาวสรีภรณ์ เอี่ยมประเสริฐกุล 6/16 โควต้า

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร

1. นางสาวชุติมา วิชญาเตชะกุล 6/16 กสพท.

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา

1. นายธีรดนย์ ประทีปสว่างวงศ์ 6/16 โควต้า

 

แพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต

1. นางสาวภัคธนิศร์ชา คำเสน 6/13 สอท. 

 

เพิ่มเติมจะมาโพสต์ต่อนะครับ ขอเวลาหาข้อมูลเพิ่ม รวบรวมรายชื่อครับ 

ปล. บางคนที่ได้ ไม่ได้เอาคณะแพทยศาสตร์นะครับ เพราะฉะนั้น ในที่นี้อาจมากกว่าคนที่ได้จริง

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 10/05/2554 : 01.03 โดย 182.53.19.56 ----------

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 10/05/2554 : 01.05 โดย 182.53.19.56 ----------

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 10/05/2554 : 01.13 โดย 182.53.19.56 ----------

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 10/05/2554 : 22.13 โดย 180.183.113.72 ----------

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
kimby
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 16
เมื่อ: 08/05/2554 : 19.23น. - IP: 125.24.233.xxx
ad ปี2553 ได้ 383 คน หักพวกที่จบก่อนปี53 ออกไป53คน
พวกที่ติดปีนี้ได้ประมาณ 330 คน เพิ่อนที่ไม่ได้สู้ต่อไปค่ะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Divinecrystal [39]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 2
Reply: 2994


ความคิดเห็นที่: 17
เมื่อ: 08/05/2554 : 23.48น. - IP: 180.183.105.xxx

ทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1. นางสาวธันย์ชนก ศิลประเสริฐสุข 6/16 กสพท.

 

ทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล

1. นายภณพิศุทธ์ จิ๋วพัฒนกุล 6/12 กสพท.

2. นางสาวญาณิศา วงษ์บัณฑิตย์ 6/13 สอท.

3. นางสาวภาวินี ว่องไว 6/13 กสพท.

 

ทันแตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร

1. นางสาวอริสา เครือชัยพินิต 6/12 สอท.

 

ทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต

1. นางสาวอภิชาดา ชเยมะ 6/15 สอท.

 

ทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

1. นางสาวดลพร นิลยนาท 6/12 สอท.

 

ทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ

1. นางสาวรินรดา ศิริขันธ์ 6/13 กสพท.

2. นางสาวดวงหทัย เลิศวรรัตน์ 6/13 กสพท.

3. นางสาวสุชานันท์ เด่นวัฒนา 6/13 กสพท.

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 09/05/2554 : 16.04 โดย 124.120.16.102 ----------

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 10/05/2554 : 01.17 โดย 182.53.19.56 ----------

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Cloud [39]
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 5
Reply: 562


ความคิดเห็นที่: 18
เมื่อ: 09/05/2554 : 01.19น. - IP: 115.87.108.xxx

 กำ นัท ลืมเราแล้วหรอ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
่่่่่่่่่jj
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 19
เมื่อ: 09/05/2554 : 12.05น. - IP: 182.53.16.xxx
นัท เอารายชื่อที่ได้หมอ กับทันตะ มาลงให้หมดทุกคนได้ไม๊ ไม่ลงชื่อเราน้อยใจนะโว้ย คุณนัทรามา
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Divinecrystal [39]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 2
Reply: 2994


ความคิดเห็นที่: 20
เมื่อ: 09/05/2554 : 15.30น. - IP: 124.120.16.xxx

บอกรายชื่อเพิ่มเติมหน่อย เราขุดไม่หมด T^T

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
n
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 21
เมื่อ: 09/05/2554 : 21.36น. - IP: 124.122.150.xxx
หมอ มศว มี รวิพล พรหมสวัสดิ์ ห้องสิบหก อีกคนนึง
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
n
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 22
เมื่อ: 09/05/2554 : 21.39น. - IP: 124.122.150.xxx
ทันตะ ฬ ธันย์ชนก ศิลป์ประเสริฐสุข ห้อง สิบหก
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
3/15รุ่น39
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 23
เมื่อ: 09/05/2554 : 22.58น. - IP: 101.108.63.xxx
ถึง คิมบี้ คห16 เราสู้ไม่ไหวแล้วหมดแรง ไปเรียนบัญขีที่รามดีกว่า ว่าแต่คิมบี้ติดจุฬาใช่ปล่าว คณะอะไร
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
jap38
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 24
เมื่อ: 09/05/2554 : 23.37น. - IP: 202.28.27.xxx
ยินดีด้วยกับน้องๆทุกคน :)

โดยเฉพาะน้องที่ติดมช.นะคะ เจอกันๆ

ติดมช.กันน้อยมากกก เหง๊าเหงา
ท่าทางมหาลัยภูธรจะไม่ได้รับความนิยม ฮ่าๆ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
jj..
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 25
เมื่อ: 12/05/2554 : 15.24น. - IP: 125.25.114.xxx
สรุป รุ่น39ปีนี้ สอบหมอ กับ ทันตะ ของรัฐบาลได้ 51 คน ขอบคุณที่ทำชื่อเสียงใหกับ บดินเดชา
สถานที่ศักดิ์สิทธิแห่งนี้
และขอแสดงความยินดีกับว่าที่คุณหมอทุกคนนะคะ โดยเฉพาะคุณนัท ที่นำชื่อทุกคนมาลงจนครบหมดค่ะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ชาวพลูโต
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 25
Reply: 610


ความคิดเห็นที่: 26
เมื่อ: 14/05/2554 : 12.56น. - IP: 125.27.50.xxx

ยังขาดรายชื่อเด็กสอบตรงนะค่ะ ใครมีช่วยเอามาลงหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
สอบตรง
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 27
เมื่อ: 14/05/2554 : 14.53น. - IP: 101.108.61.xxx
นัท ช่วยอีกซักที เธอมีรายชื่อ เพื่อนที่สอบตรงได้ไหมจ๊ะ อันที่ไม่ใช่พวกหมอ ทันตะ
สอบตรงแบบทั่วไป เอามาลงให้หน่อย นะคะ คุณหมอนัท
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Big Saturn [39]
เซียนนักโพสต์


Ask: 4
Reply: 1248


ความคิดเห็นที่: 28
เมื่อ: 14/05/2554 : 15.11น. - IP: 124.120.112.xxx

รายชื่อสอบตรงถามที่อาจารย์แนะแนวได้นะคับ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
HeDw!G [38]
เซียนนักโพสต์


Ask: 21
Reply: 1085


ความคิดเห็นที่: 29
เมื่อ: 15/05/2554 : 17.15น. - IP: 203.144.144.xxx

ไม่มีน้องมาเภสัชมหิดลเลยอะ - -*

ตอนพี่เข้าไป ก็พยายามหาพี่โรงเรียน พบว่าหายากมาก เจอแค่ 2 คนเอง (อยู่คนละปีกันด้วย)
รุ่นนี้ก้รอดู พบว่าไม่มี แต่ไม่เป็นไร น้องๆก็เก่งๆกันทุกคนอยู่แล้ว

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ป่าน
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 30
เมื่อ: 16/05/2554 : 21.37น. - IP: 125.24.231.xxx
สอบตรงทั่วไป น่าจะได้ประมาณ 50 กว่าคน หมอ ทันตะ อีก 40 กว่า แอดกลาง อีกประมาณ 330 คน
รวมหมดประมาณ 400 กว่า จากนักเรียน ม.6 รุ่น39 ประมาณ 800 นิดๆ ก็ครึ่งๆ ไกล้เคียงกับปีก่อนๆ
แต่ปีนี้ดูดี เพราะได้ หมอ กับ ทันตะ เยอะเกิน 50 คน แล้วยังได้ กสพท หมอจุฬาด้วย 2คน
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
หน้า: 1 2

ฉ Copyright 2003 Bodindecha (Sing Singhaseni) School, All rights reserved.
Developed by : BDZ Team - Credits!