BDZ :: Home - About BD - News - BDZ Club - Dek Bodin - E@Mail
User :
Pwd :
คงสถานะการ Login
Board Index - New Topic - New Vote - Search - Member Rank - Rule & FAQ :: Register! Member Online: 0 - Guests Online: 9  Who Online! (in 5 min.)
หัวข้อ : รายชื่อนักเรียนรุ่น 36 ที่ผ่านการคัดเลือก Admissions ปี 2551 [อ่าน: 15837 | ตอบ: 71] แสดงความคิดเห็น
หน้า: 1 2 3
Lancaster
ผู้ดูแลบอร์ด


Ask: 8
Reply: 324


รายชื่อนักเรียนรุ่น 36 ที่ผ่านการคัดเลือก Admissions ปี 2551    Share
เมื่อ: 04/05/2551 : 23.33น. - IP: 125.25.149.xxx
รายชื่อนักเรียนรุ่น 36 ที่ผ่านการคัดเลือก Admissions ปี 2551

อย่างไม่เป็นทางการ

เฉพาะ Admissions กลาง ที่ประกาศไปเมื่อตอนเย็นเท่านั้น

ข้อมูลเรียงตามนี้นะครับ
เลขประจำตัวนักเรียน / เพศ (1 ชาย 2 หญิง) / ชื่อ-นามสกุล / รหัสคณะ / ชื่อคณะ / สถาบัน

เนื่องจากใช้การเทียบ ชื่อ-นามสกุล กับฐานข้อมูล http://score.bodinzone.com
ซึ่งอาจมีการผิดพลาดได้ ถ้าพบเห็นชื่อใครตกหล่นก็ช่วยกันแจ้งด้วยนะครับ


0027422 1 เพลงรพินทร์ บัวสนธ์ 0001 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127589 2 นิสิตา จิรวุฒิกรกุล 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027506 2 ปวีณา ตั้งเลิศวิชชา 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027458 2 อัจจิมา องค์ไพบูลย์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030302 2 รัชพร ประภวานนท์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027792 2 ทิพานัน ชัยวนนท์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127405 2 วรัชญา ปฐมบุรี 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027676 2 วริศรา ตรีวิสุทธิพงศ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027519 2 เมธาปวีณ์ วีระปราชญ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027587 2 ปุณยวีร์ ลักษมีเศรษฐ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027821 1 ธนกร จงสุขศิริ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027462 2 ปิยธิดา หนูเพชร 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027449 2 พัฒน์วิภา รักษ์เจริญ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130315 2 อมรรัตน์ ชุณศาสตร์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030314 2 ภูริสา วิชัยดิษฐ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027457 2 ณหทัย เจียงประดิษฐ์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027460 2 กมลรัตน์ ทองเลี่ยมนาค 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027514 2 ทอรุ้ง เวชชพิทักษ์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027594 1 บุรวัชร์ นาคสู่สุข 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027686 2 ชนกานต์ จินดาโรจนกุล 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027518 2 คล้ายเดือน สิงหเสนี 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027669 1 กฤต อุ่นอนันต์ 0008 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027545 1 สุทัศน์พันธุ์ วินทุพราหมณกุล 0009 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028112 2 นัฐดาพร ฤกษ์ลัภนะนนท์ 0009 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030354 1 จิรายุ การถาวร 0011 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130284 2 ชยารัศมิ์ เซ็นทองหลาง 0013 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาธรณีวิทยา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028199 2 ศิริลักษณ์ เหมือนประสงค์ 0014 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป/ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130356 1 ศิติ พัฒนสมบัติจินดา 0016 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027517 2 ศิราพัชร สุจริตกุล 0017 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางภาพและการพิมพ์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127604 1 ภาณุวัฒน์ เอี่ยมสกุลรัตน์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127588 2 หทัยภัทร ธีรศรัณย์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027402 2 สิรี วาจาบัณฑิตย์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127414 2 ณัฐวดี ลิ้มสงวน 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027732 1 ธนกร มนตรีโชค 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027491 1 ชยุตม์ อังค์วัฒนะ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027435 1 กฤษฏา สิทธิอาภากิจ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127494 1 กิตติธัช รัตนมณีวงศ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028051 1 พฤทธิ์ เนียมรัตน์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127663 1 พีรภัทร์ ลิขิตสัจจากุล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027446 1 อธิศ จันทามงคล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028094 2 วิชญา ลิขิตนุรักษ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127542 1 นฤดล อาชวนิยุต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0026651 1 พัชรพล ปานกิจเจริญ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128099 2 สุพิชฌาย์ ศิลปศาสตร์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127556 1 ชินปก สุวภิรมย์โชติ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127560 1 ณัฏฐ์นภนต์ สุวรรณปาล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027936 1 สร้างสรรค์ ปุญญโพธาภิรัต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127564 2 ดุจธรรม รักษาพล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127496 1 วีระสิทธิ์ ว่องไววาณิชย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027407 2 ชัญญา กอบสิริสวัสดิ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027441 1 วรุตม์ ถนอมวรสิน 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027547 1 ธนศร ธนวิบูลย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127445 1 ตรีภพ โสภาจารีย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027477 1 อรรควิชญ์ ธรรมสุวรรณ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027433 1 พสุพัฒน์ ศรีเบญจรัตน์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027424 1 ศิวศิลป์ แสงนิล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027432 1 ปริญญ์ ผูกสี 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027616 1 กริชชาติ ว่องไวลิขิต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027425 1 ควรขจร ควรเลี้ยง 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127420 1 ภาณุพงศ์ พรหมเศรณี 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127540 1 ธารา ศิลปวิทยาดิลก 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127427 1 ณฐกร นพคุณวิจัย 0020 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028108 2 เมทิกา ไตรเดชานันท์ 0023 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโลหการและวัสดุ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027415 2 ณชมน พูลทรัพย์ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030316 2 ภัทร พงศ์ฑีฆายุ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027469 2 กมลชนก วิจักขณ์พันธ์ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027451 2 อภิชญา เบ้าสิงห์สวย 0026 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาการออกแบบอุตสาหกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127505 2 สวรรยา พุทธวรรณ 0027 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127488 1 พชร เลิศผดุงธรรม 0028 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030307 2 วรนันท์ ทองอยู่ 0029 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมผังเมือง จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127908 2 จิตรลดา วงศ์สว่างรัศมี 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127466 2 ชนันภรณ์ อัศวกิตติมากุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030343 2 บุษราพร คณาวัฒนกุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0126564 2 ศุภลักษณ์ ตรรกนันท์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027509 2 นภัสสร สกุลยง 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127520 2 ธนพร วราห์บัณทูรวิทย์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027495 1 ณพล สืบสัจจวัฒน์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027851 2 สุภัสสร พัชรประกิติ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027700 2 รสมาลย์ ปาลิโพธิ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027818 2 กาญจน์ ศรียานุวัตรกุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030347 2 ยุพวดี ชินพฤทธิวงศ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027644 2 วิรันพัชร พฤฒิสราญพงศ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028097 2 สุพิชา ศิริวงศ์วิบูลย์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128113 2 ภิญญาพัชร์ ไวฉายหิรัญโชติ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028240 2 โชษิตา พิชากรเอกสิทธิ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027562 2 ภาสินี สมบุญ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027753 2 ฐิติมา วิริยะเมตตากุล 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027628 2 นวพร วัฒนะพนาลัย 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027696 2 สาธิตา สิริโชติกุล 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027568 2 สกาวรัศม์ อินทวิวัฒน์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030293 2 บงกช แสนรุ่งวรกิจ 0032 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127600 1 ปองคุณ บัญญัตินพรัตน์ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027636 2 มณสิชา เปลวเทียนยิ่งทวี 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127438 1 กานต์ พิทักษ์ชีวานนท์ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027411 2 พิชญาภา ชินภูติ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027551 1 ภรัณยู พรมแก้ว 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027576 2 วิรังรอง พงศ์ไพจิตร 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030303 2 ธาริณา ศรีเปารยะ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027471 2 นิสารัตน์ อินทรประสาท 0034 คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027796 2 ตวิษา ทองกิตติกุล 0034 คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027986 2 สุธิดา ชาญวิชัย 0037 คณะครุศาสตร์ (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127684 2 สวิชชา พูนทวีธรรม 0038 คณะครุศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028119 2 นาฬิกา เอื้อเบญจกุล 0038 คณะครุศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128103 2 ณุพร จันทวรินทร์ 0057 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027580 2 อรอนงค์ เจียมทรัพย์ 0061 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128241 1 รัฐพล ประทุมเพ็ชร 0066 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128102 2 วีษญาภรณ์ ตรีศิริกุล 0066 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028122 2 ปวรวรรณ ประมุขกุล 0067 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027674 1 ปิยภัทร โอสุวรรณ 0067 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027849 2 ธันยา นาควานิช 0073 คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง เลือกสอบวิชาสังคมศึกษา 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027881 1 ธนนาจ สิริยากุล 0088 คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027548 1 ณัฐพรรษ ญาณวารี 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027793 2 ธันยภัทร เจริญสุข 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027653 1 ปุณณพิชญ์ สะอาดนัก 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027479 1 ปรุฬห์ ก้อนสมบัติ 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027493 1 นพ นิลกลัด 0100 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027535 1 จิรภัทร ผลากรกุล 0100 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0026587 2 ชัญธิกา ภาษิต 0101 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาฝรั่งเศส จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027565 2 ธันยพร พินิจเบญจพล 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027972 2 นาเดียร์ ปาณะลักษณ์ 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027528 2 วริษฐา นิโลดม 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027907 2 พรพรรณ เต็มจิรเศรณี 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027463 2 อรณิชา อภิบาลธนกิจ 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028096 2 ตะวันรุ่ง เตี๋ยประดิษฐ์ 0106 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127452 2 นันทิยา ศุจิจันทรรัตน์ 0107 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 3 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027413 2 ญาณินท์ สวาทสุต 0109 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานฤมิตศิลป์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127727 1 นนทณัฐ เกตุภาพ 0109 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานฤมิตศิลป์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027763 1 วรุต พรหมศรี 0111 สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028074 1 อิฏฐะ สีตบุตร 0111 สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128037 2 สกุลพร แก้วสมดี 0112 คณะเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์เกษตร วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127559 1 ณัฐพล เอี่ยมแสง 0118 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027570 2 อรนลิน บูรณะคุณาภรณ์ 0118 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030300 2 เกศสุดา มุกดารัตน์ 0119 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027538 1 เกษม เจริญบูลย์วิวัฒน์ 0120 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027453 2 สุนธิกาญจน์ บุญญกนก 0120 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028032 2 บุปผรัตน์ เสริมพาณิชย์ 0121 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028038 2 คุลิกา เสน่ห์ลักษณา 0131 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาวรรณคดี กลุ่มวรรณคดีไทย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027623 2 ฐานุตรา เผ่าเกียรติพงศ์ 0133 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการเดินทางและท่องเที่ยว เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128036 2 น้ำทิพย์ อินทร์สาลี 0138 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการเดินทางและท่องเที่ยว เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027467 2 ณุจุฑา คลอวุฒิอนันต์ 0139 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการโรงแรม เลือกสอบคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027767 1 พิชญุตม์ จิ๋วพัฒนกุล 0148 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030269 2 สุกัญญา ชินวัฒนกุลชัย 0148 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028232 2 วิกานดา พูลสมบัติ 0152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027870 2 ศศิธร ระหงษ์ 0152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027626 2 วรัญญา เจริญวงษา 0153 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027606 1 นภดล ไตรประคอง 0154 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027928 2 สุชาดา ศรีฟ้า 0158 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาพันธุศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127577 2 ธนาวรรณ ดียิ่ง 0160 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีวเคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027475 2 พรเรขา เพิ่มพล 0166 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์พื้นพิภพ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028046 2 พลอยไพลิน สุทธิเดช 0167 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027661 1 พนิต จ๋วงพานิช 0167 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127492 1 ยุทธกร ยุทธกรกิจ 0168 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127482 1 นวิน มาดิการ 0168 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027596 1 อัครา โชคเจริญมหาศาล 0169 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027436 1 มานะชัย รวีเลิศปัญญา 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027544 1 อัฏฐพล ชุ่มธิ 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030309 2 ณภัทรา ตันติชำนาญกุล 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027990 2 เสฏฐณี กอพัฒนาชัยเจริญ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028123 2 กชกร วีระนิติเวชสาร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127887 1 ภากร บุญฤทธิ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128056 1 วีริศ วงษ์เจริญ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027822 1 รัฐไชย สุวรรณปาล 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027656 1 ภาณุพงศ์ โตศักดิ์สิทธิ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030301 2 กุลธิดา คุณานันทกิจ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028135 1 ณัฐกฤษณ์ พงศ์ศศิธร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030366 1 ปฐมกัญจน์ ลิ่มทอง 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127662 1 ปิยะวัฒน์ อำพันขาว 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027788 1 รัชกฤช เอกอมรดิลก 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027904 1 วรุณ จันอนุสรณ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0130334 1 ภูริณัฐ ชาญสมร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030359 1 จันทร จารุนิติกุล 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127762 1 ทศวรรษ ติปากระพันธุ์ 0174 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (โครงการฯ ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี,วัสดุ,ไฟฟ้า ฯลฯ" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027632 2 จารีวัฒน์ ศิริศุภวัตร 0174 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (โครงการฯ ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี,วัสดุ,ไฟฟ้า ฯลฯ" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027882 1 กานต์ วิจิตรเขื่อนขันท์ 0175 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (โครงการภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027879 1 เอกพล เอกปรีชาชาญ 0175 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (โครงการภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030362 1 วุฒิพงศ์ หลีกุล 0176 คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030352 2 วรัญญา กุลจริยานุวัตร 0177 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์และความรู้ วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027665 1 สุโชติ พุทธพงษ์ 0186 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027599 1 ศรุต ลีละวงศ์พานิช 0186 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127807 2 ชิดชนก บูรณกิจยานนท์ 0187 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127615 1 ธาริต ตัณฑสุวรรณเลิศ 0187 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128221 2 สิริกาญจน์ วันเพ็ญ 0188 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027645 2 พัชราภรณ์ ธีระวุฒิชัยกิจ 0189 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028013 1 กชกร พิมพ์ทอง 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030317 2 พิศม์ศิริ ลิ้มศิริ 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027902 1 วงศ์รวี ชารี 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028247 1 อุทัยเดช แอกทอง 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028114 2 ธัญวรัตน์ ตรังพาณิชย์ 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127929 2 อรอุมา ทองทิพย์ 0191 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127624 2 วิจิตรา ศิวะพรพันธ์ 0192 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027529 2 ปารินทร์ ประเสริฐยิ่ง 0192 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028024 2 พรปวีณ์ ธนรัตน์สุทธิกุล 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027672 1 อัครา มรกต 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027583 2 ศรัณย์พร วงษ์ขมทอง 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027474 2 จตกุล เกียรติก้องนที 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027862 2 ธัญสินี อภิบาลธนกิจ 0199 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา (สาขาจิตวิทยาชุมชน) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030318 2 เธียรภัค ทฤฆเดชสกุล 0200 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027799 2 ณิชยา สักกวัตร 0201 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027816 2 ชัชฎา วุฒิศักดิ์สถิตย์ 0224 คณะสังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) สอบวิชาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027754 2 ปริมประภา ชาญชัย 0269 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127852 2 ชนัญญา วิริยะสุนทรวงศ์ 0274 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027949 1 จิรานุวัฒน์ บุณยะกุล 0276 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเอเซียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษา ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027976 2 พิชาเพ็ญ วิริยะวีรวรรณ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127970 2 ธนัชชา ตัณฑสุวรรณเลิศ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028048 2 สุนิสา อุ่นเสนีย์ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028031 2 ชุติมา ตั้งธนอำรุง 0310 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027682 2 จุฑาทิพย์ เงินฝรั่ง 0315 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการเงิน วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027612 1 พงศธร เสงี่ยมพงษ์ 0323 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027724 1 นราธร พฤกษ์พิพัฒน์เมธ 0338 คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028018 1 ศิรพงษ์ วังแก้ว 0348 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจการจัดการ วิทยาเขตสกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028043 2 ปิ่นทิพย์ ส้มเกลี้ยง 0350 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตสกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027499 1 เสฐียรพงษ์ จันทวิบูลย์ 0353 คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
0030321 2 ปาริชาติ ตลับทอง 0448 วิทยาเขตหนองคาย สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (การเงิน) มหาวิทยาลัยขอนแก่น
0127490 1 ณัฐเสฏฐ์ เพชรรักษ์ 0466 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาบริบาลเภสัชกรรม (หลักสูตร 6 ปี) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028105 2 ศกลวรรณ ขยันการนาวี 0467 คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0127885 1 ภาณุพันธ์ สมพรมงคล 0485 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม เหมืองแร่ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0030373 1 อัครินทร์ พิบูลย์รัตน์ชัย 0502 คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาการออกแบบ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027876 2 วิสารัตน์ สุขพรสินชัย 0503 คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027761 1 นนท์ วุฒธนานนท์ 0506 คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0030271 2 นัทธมณ ฉายอรุณ 0506 คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028101 2 อภิชญา รอดโพธิ์ทอง 0522 คณะนิติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028060 1 สัณห์ อ่วมเรืองศรี 0563 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027614 1 ชเนศวร์ กังสาภิวัฒน์ 0565 วิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี สาขาวิชาแอนนิเมชั่น (วท.บ.) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0127613 1 พีรพงศ์ สุวรรณโภคิน 0631 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรสองภาษา) สาขาวิชาวิศวกรรมระบบควบคุม ฯลฯ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
0027823 1 พีรวีร์ สุปายนันต์ 0647 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) บางมด มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
0027510 2 อมรพิมล จันทร 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028131 1 วศิน สิทธิสร 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027574 2 กณิศา ชัยพรแก้ว 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127736 2 พรปวีณ์ อภิโช 0670 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030289 2 สินีนาถ จึงสถาพรประชา 0671 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028028 2 กชกร มัทวานนท์ 0674 คณะพาณิชยศาสตร์ฯ บัญชีบัณฑิตและบัญชีมหาบัณฑิต (บูรณาการ) หลักสูตร 5 ปี (ท่าพระจันทร์) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030301 2 ธรชญาน์ คุณานันทกิจ 0675 คณะพาณิชยศาสตร์ฯ บริหารธุรกิจบัณฑิต หลักสูตร 4 ปี (ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127555 1 ณัฐพงศ์ เทพพิทักษ์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027620 2 ปัญญ์ชรีย์ สิริโสภณพาณิชย์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027795 2 เกตน์ ถิ่นธานี 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130349 2 อรจิรา รักลิขิตพร 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027472 2 อังสุกานต์ วงศ์ไพฑูรย์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027741 2 ณิชา มหกฤติยาธร 0753 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030255 1 จิราวุฒิ เกวียกกุทัณฑ์ 0758 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027641 2 ณัฐธิดา จกะวัฒนากุล 0790 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130264 2 สุรีรัตน์ ปั้นมณี 0792 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเยอรมัน (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027740 2 ศศิชา สิทธิประเสริฐ 0796 คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028077 1 เจษฎา เจียมบุรเศรษฐ์ 0796 คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027639 2 มัทวัน โตวานิชกุล 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028239 2 วราลี สุตัณฑวิบูลย์ 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027703 1 ณัฐพงษ์ โสธรวัฒนา 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030273 1 สิทธิกร หงษ์ขาว 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028049 2 วฤนดา วีรบารมี 0798 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027766 1 กฤษณพงษ์ แพใหญ่ 0798 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030298 2 พรรณ์ลักษณา ไกรมาก 0800 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127489 1 เจษฎา บุญสิริ 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028019 1 ธีร์รัฐ โฆษิตศิริทัศน์ 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030294 2 ชุติมา กำเหนิดชูตระกูล 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127601 1 พิเชษฎ์ ลีลิตธรรม 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027638 2 วรพรรณ ถนอมพิชัย 0807 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์อิเล็กทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027877 1 วิศรุตน์ คุตจำเนียร 0807 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์อิเล็กทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030297 2 ณัชชารีย์ โรจนะ 0809 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0128136 1 สิทธิกร ตัตวธร 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130363 1 สุภวัตร เจริญศรี 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0128095 2 กุลลักษณ์ ศรีสุวนันท์ 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130312 2 คนาอัน เต็มยิ่งยง 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027765 1 พงศ์พิพัฒน์ จันทร 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127550 1 ถิรพัฒน์ สุขเจริญ 0813 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030329 1 ก้องยศ จารุฐานันต์ 0814 คณะวิศวกรรมศาสตร์ โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิตสองสถาบัน (TEP) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030304 2 พิชญา ลักษณะวิลาศ 0817 คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027527 2 ธัญญพัทธ์ อิงบุญมีสกุล 0819 คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028027 2 ภชสร เวชยชัย 0858 คณะทันตแพทยศาสตร์ หลักสูตรทันตแพทยศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
0027971 2 จุฑาทิพ สุโขดมโชติ 0895 คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
0027921 2 นาลิน สรัคคานนท์ 0985 "คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ กลุ่มวิชาบริหารธุรกิจ (การตลาด,การจัดการ ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยบูรพา
0127800 2 ประณิตา ปิติกุล 1013 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศิลป์ (วิชาเอกโทรทัศน์และดิจิตอลมีเดีย) มหาวิทยาลัยบูรพา
0027836 1 วีรพล มีปัญญา 1045 วิทยาลัยอัญมณี สาขาวิชาธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ (วิทยาเขตสารสนเทศจันทบุรี) มหาวิทยาลัยบูรพา
0027704 1 จิตติ เนียนทะศาสตร์ 1047 วิทยาลัยวิทยาศาสตร์การกีฬา สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา มหาวิทยาลัยบูรพา
0027919 2 อัจฉรา พลไชย 1148 คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027915 2 ปรียาภรณ์ เกียรติสกุลเขตต์ 1149 คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาความผิดปกติของการสื่อความหมาย มหาวิทยาลัยมหิดล
0030296 2 ศุทธินี สันตอาจหาญปรีชา 1150 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027412 2 พัชรนันท์ บรมปิยสวัสดิ์ 1150 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027409 2 นันท์มนัส ย่างสุข 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0030305 2 มฆวัน เด่นวัฒนา 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027476 1 ภควัต สมพานิช 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0028233 2 ศิริพักตร์ ตรรกนันท์ 1152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027739 2 พงษ์ศิริลักษณ์ ละวีวัลย์ 1164 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ มหาวิทยาลัยมหิดล
0128242 1 เมธี ชัยธีระพันธุ์กุล 1170 คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล
0027521 2 นิธิภัทร ฉายะโอภาส 1171 คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0130257 1 ชุณพฤทธิ์กร จิรบวรกิจ 1175 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย มหาวิทยาลัยมหิดล
0027834 1 ศุภฤกษ์ หวังศิริ 1195 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่โจ้
0030253 2 ธัญพิชชา นิธิไชโย 1230 สำนักวิชาศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีนธุรกิจ สอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027833 1 กนิษฐ์ โพธิพิบูลย์ 1248 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027951 1 ณัฐภูมิ พฤฒิสราญพงศ์ 1250 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027996 1 ชาญชัย อมรสรวง 1255 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0030275 1 ธนัช นันทสุรศักด์ 1273 สำนักวิชาสารสนเทศศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
0027497 1 ปุญญธัช ทุนเจริญ 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027812 2 กฤษณา ลิมปสวัสดิ์ไพศาล 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027470 2 พรทิพย์ หนูอินทร์ 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028128 1 ธีรยุทธ อำนวยกิจเจริญ 1305 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0030353 2 วรัชญา บุญมาเลิศ 1309 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027629 2 จิตติมา เปล่งรัตน์ 1310 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027690 2 เอรินทร์ สะเม๊าะ 1314 คณะวิทยาศาสตร์ สาชาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027982 2 จุฑามาศ มีอุสาห์ 1321 คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยาการแนะแนว (กศ.บ. 5 ปี) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0030308 2 วิภาวี สังขกนิษฐ 1323 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027869 2 ธัญชนก เกษมณี 1330 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเพื่ออาชีพ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0127935 2 พรพิมล ทัศนปัญญา 1344 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028083 2 ณิชญา วินทะไชย 1344 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027692 2 ฐานิตย์ เอื้อพุทธจรรยา 1354 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย (กศ.บ. 5 ปี) เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028001 1 พงศภัค ชัยชาญ 1355 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027634 2 สริตา กรุงแก้ว 1358 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027825 1 เสฎฐวุฒิ ประภัสสราทิตย์ 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0127705 1 กันตพงศ์ กิตติวรรณางกูร 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027941 1 ดนภัทร สุขประเสริฐกุล 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028115 2 ปรียาภา ศรีใหม่ 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027926 2 ณัฐชยา กองพฤกษชาติ 1383 คณะโบราณคดี สาขาวิชาประวัติศาสตร์ศิลปะ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027710 1 สุคิด สุธางศุรัตน์ 1399 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027981 2 จอมพลอย พัวพรพงษ์ 1403 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 3 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027790 1 ณัฐพล วงศ์สถิตสถาพร 1404 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจทั่วไป มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027664 1 อนัชชา อิสราโยธิน 1404 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจทั่วไป มหาวิทยาลัยศิลปากร
0130272 2 ศรีสุภัค ล่องลอย 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027640 2 นวพร สุพิชญางกูร 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0127872 2 กุลธิดา ชุนสิทธิ์ 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0127922 2 นิวาริน สัพพัญญูสิริ 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030346 2 จตุพร เมธีบุญครอง 1406 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027995 1 อัครพล ทวีสารบุรุษ 1406 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027552 1 ไว้เกียรติ สงวนชีพ 1408 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030250 2 นลินรัตน์ ส่งสัมพันธ์ 1410 คณะอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030292 2 ธันยวีร์ ขาวสะอาด 1410 คณะอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027750 2 ปวีณ์สุดา ยานุพรม 1690 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข สาขาสาธารณสุข มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
0127820 1 ชวัลณัฐ อยู่แก้ว 1696 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0028053 1 ภานุพงษ์ รัตนวัตรการ 1699 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027456 2 น้ำทิพย์ ศรีมานพ 1704 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027837 1 วรัตม์ ถนอมวรสิน 1705 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128014 1 ชินกฤต บุญญาภิวัฒน์ 1705 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0127685 2 เมธิญา มฤคสนธิ 1709 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาจิตรกรรม ประติมากรรมและภาพพิมพ์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027749 2 สิรินันท์ จีวัน 1712 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128100 2 ภัคสุภา พุทธนวรัตน์ 1718 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาครุศาสตร์สภาพแวดล้อมภายใน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027611 1 กิตติพัฒน์ พัฒนพูนทอง 1733 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ประยุกต์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128039 2 หทัยรัตน์ โพธิ์ตระกูล 1737 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรมเครื่องมือวิเคราะห์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0028079 1 สัญชัย ศักดิ์เนรมิตร 1740 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยาอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027965 2 สุภมาศ รติยานุวัฒน์ 1740 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยาอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0030319 2 ศิรดา สว่างไพร 1744 คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีการหมัก สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027857 2 ฐานิดา บุญเอกอนันต์ 1803 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี วิชาเอกเทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0127708 1 อิทธิภพ ลิมทโรภาส 1819 คณะบริหารธุรกิจ (หลักสูตรนานาชาติ) วิชาเอกระบบสารสนเทศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0028033 2 วราภรณ์ กลัดภิรมย์ 1827 คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ วิชาเอกคหกรรมศาสตร์ศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0027878 1 พงศ์ศธร วิศลดิลกพันธ์ 1834 คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ เอกวิทยาการคอมพิวเตอร์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0027752 2 วันวิสาข์ คำแสง 1837 คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ เอกการจัดการ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127592 1 สวราชย์ ทวีสิน 1843 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ เอกเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127783 1 เกียรติกวี จิตตรัตน์เสนีย์ 1843 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ เอกเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127666 1 เกรียงไกร เชี่ยวสุวรรณโชติ 1844 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ วิชาเอกการจัดการงานก่อสร้าง (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0027748 2 อรพรรณ อนาชัย 1914 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ การจัดการทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0130249 2 บลวดี วิศวเวช 1961 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการโรงแรม เลือกสอบภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0127658 1 วรพจน์ พวงจินดา 1968 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0127868 2 อัจจิมา จันทร์พวง 1976 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
0027687 2 นัฏฐิกา สุขเจริญ 2206 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0028104 2 ชุติมา อัศวเผ่าพงศ์ 2216 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์(วารสารศาสตร์) มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0027861 2 นริศรา จีระวรวงศ์ 2218 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์(วิทยุกระจายเสียงฯ) มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0027994 1 ชัยณรงค์ ยศเนืองนิตย์ 2222 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0028057 1 สุริยา พัฒนะกุล 2222 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0030370 1 พร้อมสรรพ เบญจวัฒนากุล 2378 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปศาสตร์ โปรแกรมวิชาดนตรีสากล มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
0028042 2 อรวรรณ สุวรรณอุดมกิจ 2631 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาอังกฤษธุรกิจ (ศูนย์ดุสิตพาณิชยการ) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0128041 2 กัญญา เพ่งพวง 2655 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาอุตสาหกรรมอาหารและการบริการ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0027797 2 อัจฉรา หาญสงคราม 2659 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0030267 1 ศุภกิติ์ เสกสุวรรณ 2723 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
0027725 1 ศราวุฒิ ปิยะกมลนิรันดร์ 2836 คณะบริหารธุรกิจ (ยังไม่แยกสาขาวิชา) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027785 1 ภิญญา ชินสว่างวัฒนกุล 2836 คณะบริหารธุรกิจ (ยังไม่แยกสาขาวิชา) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027918 2 ภัสราภา แพรอด 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027774 1 นดล บุณยนิตย์ 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027764 1 ธนรัตน์ ลัทธพินันท์ 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027848 1 วราเทพ เกียรติพนชาติ 2851 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาภาพยนตร์ (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0028243 2 วรินทร์ธร ไทรงาม 2973 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร
0027992 1 กฤษณ์ พิมพ์ทอง 2986 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
0027598 1 วสุวัส จรัสมณีกูล 3116 คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต
0028110 2 ธนัญญา บุญคุ้มพงษ์ 3119 คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต
0128117 2 ณิชกานต์ เกี่ยวข้อง 3150 คณะศิลปะและการออกแบบ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์อาร์ต มหาวิทยาลัยรังสิต
0027942 1 กฤษดา อุดมวุฒิกร 3304 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
0028010 1 วรธน วิทยานุกูล 3312 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาคอมพิวตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
0028015 1 ธนดล จาตุรมงคล 3370 คณะเภสัชศาสตร์ ภาคปกติ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
0027649 1 นิติธร เจียงประดิษฐ์ 3437 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมยานยนต์ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0127660 1 ณิศธร ไกรตระกูล 3439 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0027709 1 กุลพัชร์ ธนาธรรม 3441 คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0028080 1 ปณวัฒน์ เลิศไกร 3521 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ

total 377 records

เพิ่มเติม:
0127465 - จันทนิภา สุขสวัสดิ์ - 0001 - F

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 05/05/2551 : 02.09 โดย 125.25.149.137 ----------

Share    อ้างถึง :: แจ้งลบกระทู้นี้ :: ขึ้นข้างบน
KTZ' [40]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 41
Reply: 16897


ความคิดเห็นที่: 31
เมื่อ: 05/05/2551 : 15.41น. - IP: 58.8.230.xxx

หุว ว เข้าทันตกันเยอะแฮะ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
PATCHA' [41]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 30
Reply: 2278


ความคิดเห็นที่: 32
เมื่อ: 05/05/2551 : 17.13น. - IP: 124.120.179.xxx
เก่งค่าๆ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
,, ม.มณหรรษา [40]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 51
Reply: 3016


ความคิดเห็นที่: 33
เมื่อ: 05/05/2551 : 17.16น. - IP: 124.120.222.xxx

เก่ง ๆ กันทั้งนั้นเลย หุหุ

ติดตั้งหลายคน

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
.....
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 34
เมื่อ: 05/05/2551 : 17.23น. - IP: 125.25.249.xxx
รู้หมดเลย ว่าติดที่ไหน
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Cheriez [36]
ผู้ดูแลบอร์ด


Ask: 20
Reply: 2102


ความคิดเห็นที่: 35
เมื่อ: 05/05/2551 : 18.30น. - IP: 125.25.243.xxx
ว้อยยยยยย   หนีไปสามย่านกันหมด  T-T   (ทิ้งเราไว้ศาลายาอีกแหละ)



ไรฟะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  >3<~

--------------------------------------------

โควต้าก่อนหน้านี้ ทั้งลาดกระบัง SMART แพทย์ BBA มีเยอะแยะก่ายกองค่ะ ^^
เอาไว้เดี๋ยวจะรวบรวมอีกทีเน้


เพิ่มเติมว่า ที่น้องเห็นว่าในลิสต์ไม่มีแพทย์บ้างเหรอ ร.ร.เราไม่เก่งเลยเหรอ คำตอบคือ no ค่ะ ^^

แอดมิชชั่นกลางคณะที่เปิดรับแพทย์เท่าที่ทราบมีแค่ รังสิต และ ขอนแก่นเท่านั้น
ส่วน จุฬา ศิริราช รามา วชิระ เชียงใหม่ มศว 9ล9 จะมีการรับผ่าน "กสพท." (กลุ่มสถาบันแพทยศาสตร์แห่งประเทศไทย) แล้วก็จะมีแบ่งมาจากทันตะ จุฬา ทันตะ มหิดลด้วย ซึ่งประกาศผลไปตั้งแต่ก่อนสงกรานต์แล้วล่ะค่ะ  บดินทรเราติดกันเยอะมากกก ร่วมๆ 30 กว่าคนได้แหนะ
(แต่สละสิทธิ์ไม่เอา ก็มีบ้างนะ) ทั้ง Med-CU SI RA BM Med-SWU 9ล9 ยังมี Dent-CU Dent-MU อีกด้วยน้า

บดินทรเดชาของเราไม่น้อยหน้าใครแน่นอนค่ะ






ป.ล. ห้ามเอ็นเรานะ เราอยากพิมพ์เฉยๆ -w-


---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 05/05/2551 : 18.43 โดย 125.25.243.240 ----------

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Lk ,, [36]
เซียนนักโพสต์


Ask: 1
Reply: 1286


ความคิดเห็นที่: 36
เมื่อ: 05/05/2551 : 19.09น. - IP: 203.113.0.xxx
ใช่ๆๆ .. นี่ยังไม่นับรวม พวกติดหมอกสพท.ไปแล้ว ได้โควต้าไปแล้ว สอบตรงรับตรงติดกันไปแล้ว อีกมากมายก่ายกองค่ะ!!!

รักบดินทรจัง ดีใจกับเพื่อนๆทุกคนนะ ..





เป็นกำลังใจให้กับคนที่พลาดหวังตรงนี้ด้วย
แต่โอกาสยังมีเสมอแหละ นี่มันไม่ใช่ที่สุดของชีวิต สู้ๆนะ!!!
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
60259#36
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 37
เมื่อ: 05/05/2551 : 19.57น. - IP: 124.120.80.xxx
น่านสิ
เอาพวกสอบตรงมาด้วยดิ่
โห่วว ว.. ไม่มีชื่อพวกสอบตรง
เราก้แย่เรย เหมือนเอ็นไม่ติดไปในตัว T^T

>O< ,,
๕๕ ๕
เอาพวกสอบตรง โควต้า มาด้วยน้ะ !!
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
T T
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 38
เมื่อ: 05/05/2551 : 21.24น. - IP: 58.8.225.xxx
ไม่ขึ้นชื่อหมอ หมอน้อยใจ T T
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
โอ้โหแฮะ
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 39
เมื่อ: 05/05/2551 : 21.54น. - IP: 203.209.97.xxx
นี่ๆๆๆๆ
ในที่นี้มีใครเข้า เว็บ ครุ จุฬา ได้บ้างคะ

www.edu.chula.ac.th

ทำไมเราเข้าไม่ได้ล่ะเซ็งเลย ช่วยตอบด้วยน้า

ใจจ้า แอบไม่เกี่ยว


แสดงความยินดีกับคนที่ติดด้วยน้า
แต่สำหรับคนที่ไม่ติด ก็ไม่ต้องเสียใจน้า
พวกเรา ทำเต็ม ที่แล้ว
สู้ต่อไป จ้า ฮิ้วๆๆๆๆๆ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
61410
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 40
เมื่อ: 05/05/2551 : 22.30น. - IP: 125.25.103.xxx

อ้างจาก: BeLLzFoRward ที่ 05/05/2551 : 11.30น.

โอ้ววว แพทย์ จุฬา  ของเราจาได้ไหมนิ -*-


หมอจุฬาติดทั้งหมด3 สละสิทธิ์2 เหลือ1คน
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ผู้มาเยี่ยม
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 41
เมื่อ: 05/05/2551 : 22.36น. - IP: 124.120.162.xxx
โห่ว ไม่ลงคนสอบตรง กะโควต้าเหรอ
-0-
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
wein [36]
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 12
Reply: 593


ความคิดเห็นที่: 42
เมื่อ: 05/05/2551 : 23.34น. - IP: 124.120.7.xxx

ยินดีกับทุกคนด้วยค้าบบบ ^^

มีที่อยู่ซะทีโว้ยยย 555+

อย่าลืมลงพวกโควต้ากะสอบตรงนะคับ ฮุฮุ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
พี่เสดสาด มธ
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 43
เมื่อ: 06/05/2551 : 00.01น. - IP: 202.176.67.xxx
ขอแสดงความยินดีกับน้องที่สามารถสอบเข้าได้ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ด้วยนะคับ

กิจกรรมวันแรกพบของคณะเศรษฐศาสตร์ จะจัดขึ้นในวันที่ ๑๑ พฤษภาคม ๒๕๕๑ ณ ตึกคณะเศรษฐศาสตร์ ท่าพระจันทร์นะคับ ขอให้น้องๆที่ติดทั้งสอบตรง แอดมิชชั่น โครงการช้างเผือก ภาคภาษาอังกฤษ(BE) มาร่วมงานดังกล่าวด้วยนะคับ งานเริ่มเวลาแปดโมงเช้า งานนี้น้องๆจะได้พบเพื่อนใหม่แปงครั้งแรก และยังมีกิจกรรมอีกมากมาย รอน้องๆอยู่ อย่าพลาดนะคับ

ที่สำคัญ น้องๆทุกคนต้องสวมเสื้อสีเขียวมาร่วมงานทุกคนนะคับ

อย่าพลาดนะ

พี่ๆจะรอน้องๆอยู่

แล้วพบกันคับ
จากคณะกรรมการนักศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม:พี่นิว 0869506065 พี่ซอส 0891375935

เวบบอดคณะ http://kickme.to/econtu
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
พี่ BD35 วิดวะ มก.
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 44
เมื่อ: 06/05/2551 : 00.35น. - IP: 124.120.80.xxx
น้องๆครับ

น้องๆที่จะเข้ามาเรียนต่อที่คณะวิศวกรรมศาสตร์ ม.เกษตรศาสตร์

พี่ก็เรียนที่นี่ครับ ปีพี่ มาเรียนกันไม่ถึง 10 คนครับ รวมทุกภาค อิอิ

ปีน้องมาเยอะเลย

พี่จะบอกว่า วันที่ 26-27 พ.ค. นี้จะมีการรับน้องนะครับ

แล้วจะแบ่งกันเป็นกลุ่มๆ ที่ รร. เราได้ไปอยู่รวมกันในกลุ่มนี้ครับ

เป็นกลุ่มที่ 10

รับน้องที่ ม.เกษตร นี่ฮาครับ ไม่มีความโหด เชื่อพี่จิ จริงๆพี่แอบจะติงต๊องด้วย 55+

ส่วนคณะวิศวะ ก็จะมีวันบัณฑิต ยุคใหม่ วันที่ 25 พ.ค. ด้วยนะครับ

ปีนี้ลดเหลือวันเดียว ปีพี่มี 2 วัน

พี่ก็เป็นพี่เลี้ยงในงานบัณฑิตยุคใหม่ด้วย

พี่ๆจะรอน้องๆนะครับ

แล้วมาพบกันนะคร๊าบบบบบบ

ติดต่อหรือสอบถามรายละเอียดได้ที่
พี่แก๊ป : 086-5259991 หรือที่ Gap_Planner@hotmail.com
พี่เต้ง : 081-4911225 หรือที่ ntp_9@hotmail.com
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Lancaster
ผู้ดูแลบอร์ด


Ask: 8
Reply: 324


ความคิดเห็นที่: 45
เมื่อ: 06/05/2551 : 01.24น. - IP: 125.25.0.xxx
สอบตรงกับหมอผมไม่มีข้อมูลครับ
การที่มีข้อมูลของ Admissions กลางเป็นเพราะเว็บเราร่วมประกาศผลกับ สกอ. เมื่อวันที่ 4 ครับ

ประชาสัมพันธ์หน่อย
วิศวะคอมฯและวิศวะซอฟต์แวร์ ม.เกษตร มีค่าย Freshy Camp วันที่ 17 - 18 พ.ค. ด้วยนะครับ เตรียมกระเป๋ามาค้างคืนด้วย รายละเอียดจะแจ้งตอนวันสัมภาษณ์อีกทีหนึ่งครับ

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 06/05/2551 : 02.01 โดย 125.25.0.246 ----------

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
-' [y]-0k[y]! '- [36]
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 0
Reply: 741


ความคิดเห็นที่: 46
เมื่อ: 06/05/2551 : 03.11น. - IP: 124.121.242.xxx

อ้างจาก: 61410 ที่ 05/05/2551 : 22.30น.

อ้างจาก: BeLLzFoRward ที่ 05/05/2551 : 11.30น.

โอ้ววว แพทย์ จุฬา  ของเราจาได้ไหมนิ -*-


หมอจุฬาติดทั้งหมด3 สละสิทธิ์2 เหลือ1คน





คนนั้นคือใครอ่ะครับ 55555555555555555555555
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Rhythmic Chaos [36]
เซียนนักโพสต์


Ask: 14
Reply: 1819


ความคิดเห็นที่: 47
เมื่อ: 06/05/2551 : 07.35น. - IP: 124.121.18.xxx
เท่จริงเหลือคนเดียว - -"
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
ถาม
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 48
เมื่อ: 06/05/2551 : 09.08น. - IP: 125.25.78.xxx
นี่เรียงตามไรเนี่ย ไนเเต่ละคณะอะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
Bb:))) [40]
พี่ใหญ่ชอบตอบ


Ask: 24
Reply: 950


ความคิดเห็นที่: 49
เมื่อ: 06/05/2551 : 09.08น. - IP: 124.120.168.xxx


อ้างจาก: -' [y]-0k[y]! '- ที่ 06/05/2551 : 03.11น.

อ้างจาก: 61410 ที่ 05/05/2551 : 22.30น.

อ้างจาก: BeLLzFoRward ที่ 05/05/2551 : 11.30น.

โอ้ววว แพทย์ จุฬา  ของเราจาได้ไหมนิ -*-


หมอจุฬาติดทั้งหมด3 สละสิทธิ์2 เหลือ1คน





คนนั้นคือใครอ่ะครับ 55555555555555555555555

ป่าว ๆๆ

 ของเราเอง 

คือ ม.6 กะเรียนหมอจุฬา  เข้าใจ๋

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
BD 35 [35]
น้องใหม่หัดโพสต์


Ask: 0
Reply: 36


ความคิดเห็นที่: 50
เมื่อ: 06/05/2551 : 09.12น. - IP: 124.120.167.xxx

ขอแสดงความยินดีกับน้องทุกคนที่สอบได้คณะที่สมความตั้งใจนะครับ
สำหรับน้องที่พลาดไป ก็อย่าผิดหวังอย่าคิดมาก น้องอาจชอบคณะที่น้องสอบติดมาก็ได้
หรืออย่างน้อยถ้าน้องมีความตั้งใจเรียน คณะนั้นจริงๆ ปีหน้ายังมีโอกาสนะครับ

 

ขออนุญาต ประชาสัมพันธ์

เลี้ยงน้องบดินทรฯ36 - จุฬาฯ
วันพุธที่ 21 พ.ค. 51 เวลา 16.00 น.
 ขอให้ น้องบดินทร - จุฬา มารวมตัวกันที่โต๊ะบดินทรฯนะครับ

Attach File:
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
>>> Ja^o^AeA <<< [37]
พี่กลางช่วยตอบ


Ask: 40
Reply: 162


ความคิดเห็นที่: 51
เมื่อ: 06/05/2551 : 11.22น. - IP: 58.8.102.xxx

อ้างจาก: ..... ที่ 05/05/2551 : 17.23น.
รู้หมดเลย ว่าติดที่ไหน

ใช่ O.O  รุ้หมด
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
>>> Ja^o^AeA <<< [37]
พี่กลางช่วยตอบ


Ask: 40
Reply: 162


ความคิดเห็นที่: 52
เมื่อ: 06/05/2551 : 11.23น. - IP: 58.8.102.xxx

อ้างจาก: Lancaster ที่ 04/05/2551 : 23.33น.
รายชื่อนักเรียนรุ่น 36 ที่ผ่านการคัดเลือก Admissions ปี 2551

อย่างไม่เป็นทางการ

เฉพาะ Admissions กลาง ที่ประกาศไปเมื่อตอนเย็นเท่านั้น

ข้อมูลเรียงตามนี้นะครับ
เลขประจำตัวนักเรียน / เพศ (1 ชาย 2 หญิง) / ชื่อ-นามสกุล / รหัสคณะ / ชื่อคณะ / สถาบัน

เนื่องจากใช้การเทียบ ชื่อ-นามสกุล กับฐานข้อมูล http://score.bodinzone.com
ซึ่งอาจมีการผิดพลาดได้ ถ้าพบเห็นชื่อใครตกหล่นก็ช่วยกันแจ้งด้วยนะครับ


0027422 1 เพลงรพินทร์ บัวสนธ์ 0001 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127589 2 นิสิตา จิรวุฒิกรกุล 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027506 2 ปวีณา ตั้งเลิศวิชชา 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027458 2 อัจจิมา องค์ไพบูลย์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030302 2 รัชพร ประภวานนท์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027792 2 ทิพานัน ชัยวนนท์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127405 2 วรัชญา ปฐมบุรี 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027676 2 วริศรา ตรีวิสุทธิพงศ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027519 2 เมธาปวีณ์ วีระปราชญ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027587 2 ปุณยวีร์ ลักษมีเศรษฐ์ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027821 1 ธนกร จงสุขศิริ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027462 2 ปิยธิดา หนูเพชร 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027449 2 พัฒน์วิภา รักษ์เจริญ 0002 คณะเภสัชศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130315 2 อมรรัตน์ ชุณศาสตร์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030314 2 ภูริสา วิชัยดิษฐ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027457 2 ณหทัย เจียงประดิษฐ์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027460 2 กมลรัตน์ ทองเลี่ยมนาค 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027514 2 ทอรุ้ง เวชชพิทักษ์ 0003 คณะสัตวแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027594 1 บุรวัชร์ นาคสู่สุข 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027686 2 ชนกานต์ จินดาโรจนกุล 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027518 2 คล้ายเดือน สิงหเสนี 0007 คณะวิทยาศาสตร์ กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027669 1 กฤต อุ่นอนันต์ 0008 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027545 1 สุทัศน์พันธุ์ วินทุพราหมณกุล 0009 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028112 2 นัฐดาพร ฤกษ์ลัภนะนนท์ 0009 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030354 1 จิรายุ การถาวร 0011 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130284 2 ชยารัศมิ์ เซ็นทองหลาง 0013 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาธรณีวิทยา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028199 2 ศิริลักษณ์ เหมือนประสงค์ 0014 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป/ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0130356 1 ศิติ พัฒนสมบัติจินดา 0016 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027517 2 ศิราพัชร สุจริตกุล 0017 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางภาพและการพิมพ์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127604 1 ภาณุวัฒน์ เอี่ยมสกุลรัตน์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127588 2 หทัยภัทร ธีรศรัณย์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027402 2 สิรี วาจาบัณฑิตย์ 0018 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีทางอาหาร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127414 2 ณัฐวดี ลิ้มสงวน 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027732 1 ธนกร มนตรีโชค 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027491 1 ชยุตม์ อังค์วัฒนะ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027435 1 กฤษฏา สิทธิอาภากิจ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127494 1 กิตติธัช รัตนมณีวงศ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028051 1 พฤทธิ์ เนียมรัตน์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127663 1 พีรภัทร์ ลิขิตสัจจากุล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027446 1 อธิศ จันทามงคล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028094 2 วิชญา ลิขิตนุรักษ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127542 1 นฤดล อาชวนิยุต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0026651 1 พัชรพล ปานกิจเจริญ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128099 2 สุพิชฌาย์ ศิลปศาสตร์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127556 1 ชินปก สุวภิรมย์โชติ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127560 1 ณัฏฐ์นภนต์ สุวรรณปาล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027936 1 สร้างสรรค์ ปุญญโพธาภิรัต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127564 2 ดุจธรรม รักษาพล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127496 1 วีระสิทธิ์ ว่องไววาณิชย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027407 2 ชัญญา กอบสิริสวัสดิ์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027441 1 วรุตม์ ถนอมวรสิน 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027547 1 ธนศร ธนวิบูลย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127445 1 ตรีภพ โสภาจารีย์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027477 1 อรรควิชญ์ ธรรมสุวรรณ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027433 1 พสุพัฒน์ ศรีเบญจรัตน์ 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027424 1 ศิวศิลป์ แสงนิล 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027432 1 ปริญญ์ ผูกสี 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027616 1 กริชชาติ ว่องไวลิขิต 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027425 1 ควรขจร ควรเลี้ยง 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127420 1 ภาณุพงศ์ พรหมเศรณี 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127540 1 ธารา ศิลปวิทยาดิลก 0019 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127427 1 ณฐกร นพคุณวิจัย 0020 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028108 2 เมทิกา ไตรเดชานันท์ 0023 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโลหการและวัสดุ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027415 2 ณชมน พูลทรัพย์ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030316 2 ภัทร พงศ์ฑีฆายุ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027469 2 กมลชนก วิจักขณ์พันธ์ 0025 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027451 2 อภิชญา เบ้าสิงห์สวย 0026 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาการออกแบบอุตสาหกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127505 2 สวรรยา พุทธวรรณ 0027 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127488 1 พชร เลิศผดุงธรรม 0028 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030307 2 วรนันท์ ทองอยู่ 0029 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมผังเมือง จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127908 2 จิตรลดา วงศ์สว่างรัศมี 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127466 2 ชนันภรณ์ อัศวกิตติมากุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030343 2 บุษราพร คณาวัฒนกุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0126564 2 ศุภลักษณ์ ตรรกนันท์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027509 2 นภัสสร สกุลยง 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127520 2 ธนพร วราห์บัณทูรวิทย์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027495 1 ณพล สืบสัจจวัฒน์ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027851 2 สุภัสสร พัชรประกิติ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027700 2 รสมาลย์ ปาลิโพธิ 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027818 2 กาญจน์ ศรียานุวัตรกุล 0030 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030347 2 ยุพวดี ชินพฤทธิวงศ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027644 2 วิรันพัชร พฤฒิสราญพงศ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028097 2 สุพิชา ศิริวงศ์วิบูลย์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128113 2 ภิญญาพัชร์ ไวฉายหิรัญโชติ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028240 2 โชษิตา พิชากรเอกสิทธิ์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027562 2 ภาสินี สมบุญ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027753 2 ฐิติมา วิริยะเมตตากุล 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027628 2 นวพร วัฒนะพนาลัย 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027696 2 สาธิตา สิริโชติกุล 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027568 2 สกาวรัศม์ อินทวิวัฒน์ 0031 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030293 2 บงกช แสนรุ่งวรกิจ 0032 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี หลักสูตรสถิติศาสตรบัณฑิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127600 1 ปองคุณ บัญญัตินพรัตน์ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027636 2 มณสิชา เปลวเทียนยิ่งทวี 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127438 1 กานต์ พิทักษ์ชีวานนท์ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027411 2 พิชญาภา ชินภูติ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027551 1 ภรัณยู พรมแก้ว 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027576 2 วิรังรอง พงศ์ไพจิตร 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0030303 2 ธาริณา ศรีเปารยะ 0033 คณะเศรษฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027471 2 นิสารัตน์ อินทรประสาท 0034 คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027796 2 ตวิษา ทองกิตติกุล 0034 คณะจิตวิทยา (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027986 2 สุธิดา ชาญวิชัย 0037 คณะครุศาสตร์ (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127684 2 สวิชชา พูนทวีธรรม 0038 คณะครุศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028119 2 นาฬิกา เอื้อเบญจกุล 0038 คณะครุศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128103 2 ณุพร จันทวรินทร์ 0057 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027580 2 อรอนงค์ เจียมทรัพย์ 0061 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128241 1 รัฐพล ประทุมเพ็ชร 0066 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128102 2 วีษญาภรณ์ ตรีศิริกุล 0066 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028122 2 ปวรวรรณ ประมุขกุล 0067 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027674 1 ปิยภัทร โอสุวรรณ 0067 คณะอักษรศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027849 2 ธันยา นาควานิช 0073 คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง เลือกสอบวิชาสังคมศึกษา 2 (รูปแบบที่ 2) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027881 1 ธนนาจ สิริยากุล 0088 คณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 (รูปแบบที่ 1) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027548 1 ณัฐพรรษ ญาณวารี 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027793 2 ธันยภัทร เจริญสุข 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027653 1 ปุณณพิชญ์ สะอาดนัก 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027479 1 ปรุฬห์ ก้อนสมบัติ 0099 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027493 1 นพ นิลกลัด 0100 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027535 1 จิรภัทร ผลากรกุล 0100 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0026587 2 ชัญธิกา ภาษิต 0101 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาฝรั่งเศส จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027565 2 ธันยพร พินิจเบญจพล 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027972 2 นาเดียร์ ปาณะลักษณ์ 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027528 2 วริษฐา นิโลดม 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027907 2 พรพรรณ เต็มจิรเศรณี 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027463 2 อรณิชา อภิบาลธนกิจ 0105 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028096 2 ตะวันรุ่ง เตี๋ยประดิษฐ์ 0106 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127452 2 นันทิยา ศุจิจันทรรัตน์ 0107 คณะนิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 3 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027413 2 ญาณินท์ สวาทสุต 0109 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานฤมิตศิลป์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0127727 1 นนทณัฐ เกตุภาพ 0109 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานฤมิตศิลป์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0027763 1 วรุต พรหมศรี 0111 สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0028074 1 อิฏฐะ สีตบุตร 0111 สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา รูปแบบที่ 2 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
0128037 2 สกุลพร แก้วสมดี 0112 คณะเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์เกษตร วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127559 1 ณัฐพล เอี่ยมแสง 0118 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027570 2 อรนลิน บูรณะคุณาภรณ์ 0118 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการการผลิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030300 2 เกศสุดา มุกดารัตน์ 0119 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027538 1 เกษม เจริญบูลย์วิวัฒน์ 0120 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027453 2 สุนธิกาญจน์ บุญญกนก 0120 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028032 2 บุปผรัตน์ เสริมพาณิชย์ 0121 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028038 2 คุลิกา เสน่ห์ลักษณา 0131 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาวรรณคดี กลุ่มวรรณคดีไทย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027623 2 ฐานุตรา เผ่าเกียรติพงศ์ 0133 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการเดินทางและท่องเที่ยว เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128036 2 น้ำทิพย์ อินทร์สาลี 0138 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการเดินทางและท่องเที่ยว เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027467 2 ณุจุฑา คลอวุฒิอนันต์ 0139 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาการโรงแรม เลือกสอบคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027767 1 พิชญุตม์ จิ๋วพัฒนกุล 0148 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030269 2 สุกัญญา ชินวัฒนกุลชัย 0148 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028232 2 วิกานดา พูลสมบัติ 0152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027870 2 ศศิธร ระหงษ์ 0152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027626 2 วรัญญา เจริญวงษา 0153 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027606 1 นภดล ไตรประคอง 0154 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027928 2 สุชาดา ศรีฟ้า 0158 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาพันธุศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127577 2 ธนาวรรณ ดียิ่ง 0160 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีวเคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027475 2 พรเรขา เพิ่มพล 0166 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์พื้นพิภพ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028046 2 พลอยไพลิน สุทธิเดช 0167 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027661 1 พนิต จ๋วงพานิช 0167 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127492 1 ยุทธกร ยุทธกรกิจ 0168 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127482 1 นวิน มาดิการ 0168 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027596 1 อัครา โชคเจริญมหาศาล 0169 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027436 1 มานะชัย รวีเลิศปัญญา 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027544 1 อัฏฐพล ชุ่มธิ 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030309 2 ณภัทรา ตันติชำนาญกุล 0170 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตบางเขน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027990 2 เสฏฐณี กอพัฒนาชัยเจริญ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028123 2 กชกร วีระนิติเวชสาร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127887 1 ภากร บุญฤทธิ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128056 1 วีริศ วงษ์เจริญ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027822 1 รัฐไชย สุวรรณปาล 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027656 1 ภาณุพงศ์ โตศักดิ์สิทธิ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030301 2 กุลธิดา คุณานันทกิจ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028135 1 ณัฐกฤษณ์ พงศ์ศศิธร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030366 1 ปฐมกัญจน์ ลิ่มทอง 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127662 1 ปิยะวัฒน์ อำพันขาว 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027788 1 รัชกฤช เอกอมรดิลก 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027904 1 วรุณ จันอนุสรณ์ 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0130334 1 ภูริณัฐ ชาญสมร 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030359 1 จันทร จารุนิติกุล 0172 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (วิศวกรรมเคมี,คอมพิวเตอร์,เครื่องกล,ไฟฟ้า ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127762 1 ทศวรรษ ติปากระพันธุ์ 0174 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (โครงการฯ ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี,วัสดุ,ไฟฟ้า ฯลฯ" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027632 2 จารีวัฒน์ ศิริศุภวัตร 0174 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (โครงการฯ ภาคพิเศษ) สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี,วัสดุ,ไฟฟ้า ฯลฯ" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027882 1 กานต์ วิจิตรเขื่อนขันท์ 0175 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (โครงการภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027879 1 เอกพล เอกปรีชาชาญ 0175 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (โครงการภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030362 1 วุฒิพงศ์ หลีกุล 0176 คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030352 2 วรัญญา กุลจริยานุวัตร 0177 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์และความรู้ วิทยาเขตบางเขน (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027665 1 สุโชติ พุทธพงษ์ 0186 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027599 1 ศรุต ลีละวงศ์พานิช 0186 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127807 2 ชิดชนก บูรณกิจยานนท์ 0187 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127615 1 ธาริต ตัณฑสุวรรณเลิศ 0187 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0128221 2 สิริกาญจน์ วันเพ็ญ 0188 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027645 2 พัชราภรณ์ ธีระวุฒิชัยกิจ 0189 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028013 1 กชกร พิมพ์ทอง 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030317 2 พิศม์ศิริ ลิ้มศิริ 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027902 1 วงศ์รวี ชารี 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028247 1 อุทัยเดช แอกทอง 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028114 2 ธัญวรัตน์ ตรังพาณิชย์ 0190 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127929 2 อรอุมา ทองทิพย์ 0191 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาธุรกิจการเกษตร (ภาคพิเศษ) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127624 2 วิจิตรา ศิวะพรพันธ์ 0192 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027529 2 ปารินทร์ ประเสริฐยิ่ง 0192 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028024 2 พรปวีณ์ ธนรัตน์สุทธิกุล 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027672 1 อัครา มรกต 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027583 2 ศรัณย์พร วงษ์ขมทอง 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027474 2 จตกุล เกียรติก้องนที 0194 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027862 2 ธัญสินี อภิบาลธนกิจ 0199 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา (สาขาจิตวิทยาชุมชน) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0030318 2 เธียรภัค ทฤฆเดชสกุล 0200 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027799 2 ณิชยา สักกวัตร 0201 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027816 2 ชัชฎา วุฒิศักดิ์สถิตย์ 0224 คณะสังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ) สอบวิชาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027754 2 ปริมประภา ชาญชัย 0269 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127852 2 ชนัญญา วิริยะสุนทรวงศ์ 0274 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027949 1 จิรานุวัฒน์ บุณยะกุล 0276 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเอเซียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษา ภาคพิเศษ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027976 2 พิชาเพ็ญ วิริยะวีรวรรณ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0127970 2 ธนัชชา ตัณฑสุวรรณเลิศ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028048 2 สุนิสา อุ่นเสนีย์ 0283 "คณะอุตสาหกรรมเกษตร (เทคโนโลยีการบรรจุ,ชีวภาพ,พัฒนาผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมเกษตร ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028031 2 ชุติมา ตั้งธนอำรุง 0310 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตกำแพงแสน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027682 2 จุฑาทิพย์ เงินฝรั่ง 0315 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการเงิน วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027612 1 พงศธร เสงี่ยมพงษ์ 0323 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการ (ภาคพิเศษ) วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027724 1 นราธร พฤกษ์พิพัฒน์เมธ 0338 คณะวิศวกรรมศาสตร์ศรีราชา สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล วิทยาเขตศรีราชา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028018 1 ศิรพงษ์ วังแก้ว 0348 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาบริหารธุรกิจการจัดการ วิทยาเขตสกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0028043 2 ปิ่นทิพย์ ส้มเกลี้ยง 0350 คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด วิทยาเขตสกลนคร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0027499 1 เสฐียรพงษ์ จันทวิบูลย์ 0353 คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
0030321 2 ปาริชาติ ตลับทอง 0448 วิทยาเขตหนองคาย สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (การเงิน) มหาวิทยาลัยขอนแก่น
0127490 1 ณัฐเสฏฐ์ เพชรรักษ์ 0466 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาบริบาลเภสัชกรรม (หลักสูตร 6 ปี) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028105 2 ศกลวรรณ ขยันการนาวี 0467 คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0127885 1 ภาณุพันธ์ สมพรมงคล 0485 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม เหมืองแร่ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0030373 1 อัครินทร์ พิบูลย์รัตน์ชัย 0502 คณะวิจิตรศิลป์ สาขาวิชาการออกแบบ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027876 2 วิสารัตน์ สุขพรสินชัย 0503 คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027761 1 นนท์ วุฒธนานนท์ 0506 คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0030271 2 นัทธมณ ฉายอรุณ 0506 คณะเศรษฐศาสตร์ ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028101 2 อภิชญา รอดโพธิ์ทอง 0522 คณะนิติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0028060 1 สัณห์ อ่วมเรืองศรี 0563 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0027614 1 ชเนศวร์ กังสาภิวัฒน์ 0565 วิทยาลัยศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี สาขาวิชาแอนนิเมชั่น (วท.บ.) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
0127613 1 พีรพงศ์ สุวรรณโภคิน 0631 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรสองภาษา) สาขาวิชาวิศวกรรมระบบควบคุม ฯลฯ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
0027823 1 พีรวีร์ สุปายนันต์ 0647 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) บางมด มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
0027510 2 อมรพิมล จันทร 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028131 1 วศิน สิทธิสร 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027574 2 กณิศา ชัยพรแก้ว 0668 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาวิทยาศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127736 2 พรปวีณ์ อภิโช 0670 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030289 2 สินีนาถ จึงสถาพรประชา 0671 คณะนิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028028 2 กชกร มัทวานนท์ 0674 คณะพาณิชยศาสตร์ฯ บัญชีบัณฑิตและบัญชีมหาบัณฑิต (บูรณาการ) หลักสูตร 5 ปี (ท่าพระจันทร์) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030301 2 ธรชญาน์ คุณานันทกิจ 0675 คณะพาณิชยศาสตร์ฯ บริหารธุรกิจบัณฑิต หลักสูตร 4 ปี (ศูนย์รังสิต) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127555 1 ณัฐพงศ์ เทพพิทักษ์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027620 2 ปัญญ์ชรีย์ สิริโสภณพาณิชย์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027795 2 เกตน์ ถิ่นธานี 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130349 2 อรจิรา รักลิขิตพร 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027472 2 อังสุกานต์ วงศ์ไพฑูรย์ 0719 คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027741 2 ณิชา มหกฤติยาธร 0753 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาฝรั่งเศส มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030255 1 จิราวุฒิ เกวียกกุทัณฑ์ 0758 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027641 2 ณัฐธิดา จกะวัฒนากุล 0790 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130264 2 สุรีรัตน์ ปั้นมณี 0792 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเยอรมัน (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027740 2 ศศิชา สิทธิประเสริฐ 0796 คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028077 1 เจษฎา เจียมบุรเศรษฐ์ 0796 คณะวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027639 2 มัทวัน โตวานิชกุล 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028239 2 วราลี สุตัณฑวิบูลย์ 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027703 1 ณัฐพงษ์ โสธรวัฒนา 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030273 1 สิทธิกร หงษ์ขาว 0797 คณะสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028049 2 วฤนดา วีรบารมี 0798 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027766 1 กฤษณพงษ์ แพใหญ่ 0798 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030298 2 พรรณ์ลักษณา ไกรมาก 0800 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127489 1 เจษฎา บุญสิริ 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028019 1 ธีร์รัฐ โฆษิตศิริทัศน์ 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030294 2 ชุติมา กำเหนิดชูตระกูล 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127601 1 พิเชษฎ์ ลีลิตธรรม 0801 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาศาสตร์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027638 2 วรพรรณ ถนอมพิชัย 0807 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์อิเล็กทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027877 1 วิศรุตน์ คุตจำเนียร 0807 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์อิเล็กทรอนิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030297 2 ณัชชารีย์ โรจนะ 0809 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาฟิสิกส์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0128136 1 สิทธิกร ตัตวธร 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130363 1 สุภวัตร เจริญศรี 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0128095 2 กุลลักษณ์ ศรีสุวนันท์ 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0130312 2 คนาอัน เต็มยิ่งยง 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027765 1 พงศ์พิพัฒน์ จันทร 0812 "คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า,อุตสาหกรรม,เคมี,เครื่องกล,คอมพิวเตอร์" มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0127550 1 ถิรพัฒน์ สุขเจริญ 0813 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030329 1 ก้องยศ จารุฐานันต์ 0814 คณะวิศวกรรมศาสตร์ โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิตสองสถาบัน (TEP) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0030304 2 พิชญา ลักษณะวิลาศ 0817 คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0027527 2 ธัญญพัทธ์ อิงบุญมีสกุล 0819 คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
0028027 2 ภชสร เวชยชัย 0858 คณะทันตแพทยศาสตร์ หลักสูตรทันตแพทยศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
0027971 2 จุฑาทิพ สุโขดมโชติ 0895 คณะวิทยาการจัดการและสารสนเทศศาสตร์ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
0027921 2 นาลิน สรัคคานนท์ 0985 "คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ กลุ่มวิชาบริหารธุรกิจ (การตลาด,การจัดการ ฯลฯ)" มหาวิทยาลัยบูรพา
0127800 2 ประณิตา ปิติกุล 1013 คณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศิลป์ (วิชาเอกโทรทัศน์และดิจิตอลมีเดีย) มหาวิทยาลัยบูรพา
0027836 1 วีรพล มีปัญญา 1045 วิทยาลัยอัญมณี สาขาวิชาธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ (วิทยาเขตสารสนเทศจันทบุรี) มหาวิทยาลัยบูรพา
0027704 1 จิตติ เนียนทะศาสตร์ 1047 วิทยาลัยวิทยาศาสตร์การกีฬา สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา มหาวิทยาลัยบูรพา
0027919 2 อัจฉรา พลไชย 1148 คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027915 2 ปรียาภรณ์ เกียรติสกุลเขตต์ 1149 คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาวิชาความผิดปกติของการสื่อความหมาย มหาวิทยาลัยมหิดล
0030296 2 ศุทธินี สันตอาจหาญปรีชา 1150 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027412 2 พัชรนันท์ บรมปิยสวัสดิ์ 1150 คณะเภสัชศาสตร์ สาขาวิชาเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027409 2 นันท์มนัส ย่างสุข 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0030305 2 มฆวัน เด่นวัฒนา 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027476 1 ภควัต สมพานิช 1151 คณะทันตแพทยศาสตร์ สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0028233 2 ศิริพักตร์ ตรรกนันท์ 1152 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0027739 2 พงษ์ศิริลักษณ์ ละวีวัลย์ 1164 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ มหาวิทยาลัยมหิดล
0128242 1 เมธี ชัยธีระพันธุ์กุล 1170 คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยมหิดล
0027521 2 นิธิภัทร ฉายะโอภาส 1171 คณะสัตวแพทยศาสตร์ สาขาวิชาสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
0130257 1 ชุณพฤทธิ์กร จิรบวรกิจ 1175 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย มหาวิทยาลัยมหิดล
0027834 1 ศุภฤกษ์ หวังศิริ 1195 คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่โจ้
0030253 2 ธัญพิชชา นิธิไชโย 1230 สำนักวิชาศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีนธุรกิจ สอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027833 1 กนิษฐ์ โพธิพิบูลย์ 1248 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาคณิตศาสตร์ 2 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027951 1 ณัฐภูมิ พฤฒิสราญพงศ์ 1250 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0027996 1 ชาญชัย อมรสรวง 1255 สำนักวิชานิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์ สอบวิชาภาษาจีน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
0030275 1 ธนัช นันทสุรศักด์ 1273 สำนักวิชาสารสนเทศศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (รูปแบบที่ 3) มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
0027497 1 ปุญญธัช ทุนเจริญ 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027812 2 กฤษณา ลิมปสวัสดิ์ไพศาล 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027470 2 พรทิพย์ หนูอินทร์ 1296 คณะทันตแพทยศาสตร์ (6 ปี) สาขาวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028128 1 ธีรยุทธ อำนวยกิจเจริญ 1305 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0030353 2 วรัชญา บุญมาเลิศ 1309 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027629 2 จิตติมา เปล่งรัตน์ 1310 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027690 2 เอรินทร์ สะเม๊าะ 1314 คณะวิทยาศาสตร์ สาชาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027982 2 จุฑามาศ มีอุสาห์ 1321 คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยาการแนะแนว (กศ.บ. 5 ปี) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0030308 2 วิภาวี สังขกนิษฐ 1323 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027869 2 ธัญชนก เกษมณี 1330 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาเพื่ออาชีพ เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0127935 2 พรพิมล ทัศนปัญญา 1344 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028083 2 ณิชญา วินทะไชย 1344 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาจิตวิทยา มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027692 2 ฐานิตย์ เอื้อพุทธจรรยา 1354 คณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย (กศ.บ. 5 ปี) เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028001 1 พงศภัค ชัยชาญ 1355 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาประวัติศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027634 2 สริตา กรุงแก้ว 1358 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาอังกฤษ 2 (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027825 1 เสฎฐวุฒิ ประภัสสราทิตย์ 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0127705 1 กันตพงศ์ กิตติวรรณางกูร 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027941 1 ดนภัทร สุขประเสริฐกุล 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0028115 2 ปรียาภา ศรีใหม่ 1376 คณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
0027926 2 ณัฐชยา กองพฤกษชาติ 1383 คณะโบราณคดี สาขาวิชาประวัติศาสตร์ศิลปะ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027710 1 สุคิด สุธางศุรัตน์ 1399 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027981 2 จอมพลอย พัวพรพงษ์ 1403 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์ รูปแบบที่ 3 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027790 1 ณัฐพล วงศ์สถิตสถาพร 1404 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจทั่วไป มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027664 1 อนัชชา อิสราโยธิน 1404 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจทั่วไป มหาวิทยาลัยศิลปากร
0130272 2 ศรีสุภัค ล่องลอย 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027640 2 นวพร สุพิชญางกูร 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0127872 2 กุลธิดา ชุนสิทธิ์ 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0127922 2 นิวาริน สัพพัญญูสิริ 1405 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030346 2 จตุพร เมธีบุญครอง 1406 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027995 1 อัครพล ทวีสารบุรุษ 1406 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจและภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027552 1 ไว้เกียรติ สงวนชีพ 1408 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาธุรกิจโรงแรมและที่พัก มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030250 2 นลินรัตน์ ส่งสัมพันธ์ 1410 คณะอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0030292 2 ธันยวีร์ ขาวสะอาด 1410 คณะอักษรศาสตร์ เลือกสอบวิชาภาษาไทย 2 มหาวิทยาลัยศิลปากร
0027750 2 ปวีณ์สุดา ยานุพรม 1690 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข สาขาสาธารณสุข มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
0127820 1 ชวัลณัฐ อยู่แก้ว 1696 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมเกษตร สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0028053 1 ภานุพงษ์ รัตนวัตรการ 1699 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027456 2 น้ำทิพย์ ศรีมานพ 1704 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027837 1 วรัตม์ ถนอมวรสิน 1705 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128014 1 ชินกฤต บุญญาภิวัฒน์ 1705 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0127685 2 เมธิญา มฤคสนธิ 1709 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาจิตรกรรม ประติมากรรมและภาพพิมพ์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027749 2 สิรินันท์ จีวัน 1712 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น เลือกสอบวิชาภาษาญี่ปุ่น สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128100 2 ภัคสุภา พุทธนวรัตน์ 1718 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม สาขาวิชาครุศาสตร์สภาพแวดล้อมภายใน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027611 1 กิตติพัฒน์ พัฒนพูนทอง 1733 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์ประยุกต์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0128039 2 หทัยรัตน์ โพธิ์ตระกูล 1737 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรมเครื่องมือวิเคราะห์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0028079 1 สัญชัย ศักดิ์เนรมิตร 1740 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยาอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027965 2 สุภมาศ รติยานุวัฒน์ 1740 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาจุลชีววิทยาอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0030319 2 ศิรดา สว่างไพร 1744 คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีการหมัก สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
0027857 2 ฐานิดา บุญเอกอนันต์ 1803 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี วิชาเอกเทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0127708 1 อิทธิภพ ลิมทโรภาส 1819 คณะบริหารธุรกิจ (หลักสูตรนานาชาติ) วิชาเอกระบบสารสนเทศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0028033 2 วราภรณ์ กลัดภิรมย์ 1827 คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ วิชาเอกคหกรรมศาสตร์ศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
0027878 1 พงศ์ศธร วิศลดิลกพันธ์ 1834 คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ เอกวิทยาการคอมพิวเตอร์ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0027752 2 วันวิสาข์ คำแสง 1837 คณะบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ เอกการจัดการ (วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127592 1 สวราชย์ ทวีสิน 1843 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ เอกเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127783 1 เกียรติกวี จิตตรัตน์เสนีย์ 1843 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ เอกเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0127666 1 เกรียงไกร เชี่ยวสุวรรณโชติ 1844 คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ วิชาเอกการจัดการงานก่อสร้าง (วิทยาเขตอุเทนถวาย) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
0027748 2 อรพรรณ อนาชัย 1914 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ การจัดการทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0130249 2 บลวดี วิศวเวช 1961 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการโรงแรม เลือกสอบภาษาญี่ปุ่น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0127658 1 วรพจน์ พวงจินดา 1968 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
0127868 2 อัจจิมา จันทร์พวง 1976 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สาขาวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
0027687 2 นัฏฐิกา สุขเจริญ 2206 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0028104 2 ชุติมา อัศวเผ่าพงศ์ 2216 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์(วารสารศาสตร์) มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0027861 2 นริศรา จีระวรวงศ์ 2218 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์(วิทยุกระจายเสียงฯ) มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0027994 1 ชัยณรงค์ ยศเนืองนิตย์ 2222 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0028057 1 สุริยา พัฒนะกุล 2222 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
0030370 1 พร้อมสรรพ เบญจวัฒนากุล 2378 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาศิลปศาสตร์ โปรแกรมวิชาดนตรีสากล มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
0028042 2 อรวรรณ สุวรรณอุดมกิจ 2631 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาอังกฤษธุรกิจ (ศูนย์ดุสิตพาณิชยการ) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0128041 2 กัญญา เพ่งพวง 2655 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาอุตสาหกรรมอาหารและการบริการ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0027797 2 อัจฉรา หาญสงคราม 2659 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
0030267 1 ศุภกิติ์ เสกสุวรรณ 2723 คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
0027725 1 ศราวุฒิ ปิยะกมลนิรันดร์ 2836 คณะบริหารธุรกิจ (ยังไม่แยกสาขาวิชา) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027785 1 ภิญญา ชินสว่างวัฒนกุล 2836 คณะบริหารธุรกิจ (ยังไม่แยกสาขาวิชา) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027918 2 ภัสราภา แพรอด 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027774 1 นดล บุณยนิตย์ 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027764 1 ธนรัตน์ ลัทธพินันท์ 2845 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการโฆษณา (การโฆษณาเชิงสร้างสรรค์) (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0027848 1 วราเทพ เกียรติพนชาติ 2851 คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาภาพยนตร์ (รูปแบบที่ 1) มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
0028243 2 วรินทร์ธร ไทรงาม 2973 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร
0027992 1 กฤษณ์ พิมพ์ทอง 2986 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
0027598 1 วสุวัส จรัสมณีกูล 3116 คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต
0028110 2 ธนัญญา บุญคุ้มพงษ์ 3119 คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต
0128117 2 ณิชกานต์ เกี่ยวข้อง 3150 คณะศิลปะและการออกแบบ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์อาร์ต มหาวิทยาลัยรังสิต
0027942 1 กฤษดา อุดมวุฒิกร 3304 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
0028010 1 วรธน วิทยานุกูล 3312 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาคอมพิวตอร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
0028015 1 ธนดล จาตุรมงคล 3370 คณะเภสัชศาสตร์ ภาคปกติ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
0027649 1 นิติธร เจียงประดิษฐ์ 3437 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมยานยนต์ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0127660 1 ณิศธร ไกรตระกูล 3439 คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0027709 1 กุลพัชร์ ธนาธรรม 3441 คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น
0028080 1 ปณวัฒน์ เลิศไกร 3521 คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ

total 377 records

เพิ่มเติม:
0127465 - จันทนิภา สุขสวัสดิ์ - 0001 - F

---------- แก้ไขครั้งล่าสุดเมื่อ 05/05/2551 : 02.09 โดย 125.25.149.137 ----------


ยาวๆ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
britpop
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 53
เมื่อ: 06/05/2551 : 12.20น. - IP: 124.120.163.xxx
โอววว

เชียงใหม่รวมแล้ว 11 คน

ไว้เราไปเจอกันนะคราบบบบ

ฮ่าๆๆๆๆ

ดีใจที่ติด
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
พี่บ.ด.35
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 54
เมื่อ: 06/05/2551 : 17.50น. - IP: 124.120.165.xxx
ยินดีกะน้องๆทุกคนด้วยนะคะ
น้องๆที่ติดถาปัด จุฬา อย่าลืมมาวันที่10ที่ซุ้มคณะนะคะ
พี่จะรอน้องๆนะค้า

ป.ล. ที่สำคัญ...น้องๆอย่าลืมบดินทรกันนะ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
pinkpanter [39]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 6
Reply: 4658


ความคิดเห็นที่: 55
เมื่อ: 06/05/2551 : 18.03น. - IP: 125.25.108.xxx

สุดยอดไปเลยอ่ะ เก่งกันมากๆเลยอ่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ

อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
`+$€xY_Jr.Z:.~ [39]
นักโพสต์ขั้นเทพ


Ask: 210
Reply: 13583


ความคิดเห็นที่: 56
เมื่อ: 06/05/2551 : 20.05น. - IP: 58.8.111.xxx
 ยินดีด้วยกับคนที่ติดทุกคนค่ะ  ภูมิใจจัง ร.ร.เรา มีแต่รุ่นพี่เก่งๆ 
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
345
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 57
เมื่อ: 06/05/2551 : 20.32น. - IP: 202.57.168.xxx

อ้างจาก: the old one ที่ 06/05/2551 : 09.12น.

ขอแสดงความยินดีกับน้องทุกคนที่สอบได้คณะที่สมความตั้งใจนะครับ

สำหรับน้องที่พลาดไป ก็อย่าผิดหวังอย่าคิดมาก น้องอาจชอบคณะที่น้องสอบติดมาก็ได้

หรืออย่างน้อยถ้าน้องมีความตั้งใจเรียน คณะนั้นจริงๆ ปีหน้ายังมีโอกาสนะครับ


 


ขออนุญาต ประชาสัมพันธ์


เลี้ยงน้องบดินทรฯ36 - จุฬาฯ

วันพุธที่ 21 พ.ค. 51 เวลา 16.00 น.

 ขอให้ น้องบดินทร - จุฬา มารวมตัวกันที่โต๊ะบดินทรฯนะครับ


16.00 ถึงกี่โมงอะครับ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
4|on3
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 58
เมื่อ: 06/05/2551 : 21.39น. - IP: 124.120.36.xxx
ต้องจุฬาด้วยหรอ มหาลัยอื่นไมได้หรอ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
60259#36
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 59
เมื่อ: 06/05/2551 : 22.08น. - IP: 124.120.74.xxx

อ้างจาก: โอ้โหแฮะ ที่ 05/05/2551 : 21.54น.
นี่ๆๆๆๆ
ในที่นี้มีใครเข้า เว็บ ครุ จุฬา ได้บ้างคะ

www.edu.chula.ac.th

ทำไมเราเข้าไม่ได้ล่ะเซ็งเลย ช่วยตอบด้วยน้า

ใจจ้า แอบไม่เกี่ยว


แสดงความยินดีกับคนที่ติดด้วยน้า
แต่สำหรับคนที่ไม่ติด ก็ไม่ต้องเสียใจน้า
พวกเรา ทำเต็ม ที่แล้ว
สู้ต่อไป จ้า ฮิ้วๆๆๆๆๆ



ติดครุจุฬาหรอค้ะ
ใครน่ะ ห้องอารายหว่า..
น่าจะสายวิทย์
เราก็ติด แต่ติดไปตอนสอบตรงน่ะ
ไม่ได้แอดมิด
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
พี่ BD35 วิศวะ มก.
ผู้มาเยือน


ความคิดเห็นที่: 60
เมื่อ: 06/05/2551 : 22.21น. - IP: 124.121.242.xxx

อ้างจาก: พี่ BD35 วิดวะ มก. ที่ 06/05/2551 : 00.35น.
น้องๆครับ

น้องๆที่จะเข้ามาเรียนต่อที่คณะวิศวกรรมศาสตร์ ม.เกษตรศาสตร์

พี่ก็เรียนที่นี่ครับ ปีพี่ มาเรียนกันไม่ถึง 10 คนครับ รวมทุกภาค อิอิ

ปีน้องมาเยอะเลย

พี่จะบอกว่า วันที่ 26-27 พ.ค. นี้จะมีการรับน้องนะครับ

แล้วจะแบ่งกันเป็นกลุ่มๆ ที่ รร. เราได้ไปอยู่รวมกันในกลุ่มนี้ครับ

เป็นกลุ่มที่ 10

รับน้องที่ ม.เกษตร นี่ฮาครับ ไม่มีความโหด เชื่อพี่จิ จริงๆพี่แอบจะติงต๊องด้วย 55+

ส่วนคณะวิศวะ ก็จะมีวันบัณฑิต ยุคใหม่ วันที่ 25 พ.ค. ด้วยนะครับ

ปีนี้ลดเหลือวันเดียว ปีพี่มี 2 วัน

พี่ก็เป็นพี่เลี้ยงในงานบัณฑิตยุคใหม่ด้วย

พี่ๆจะรอน้องๆนะครับ

แล้วมาพบกันนะคร๊าบบบบบบ

ติดต่อหรือสอบถามรายละเอียดได้ที่
พี่แก๊ป : 086-5259991 หรือที่ Gap_Planner@hotmail.com
พี่เต้ง : 081-4911225 หรือที่ ntp_9@hotmail.com



พี่ลืมบอกไปครับว่า

น้องๆต้องมาสัมภาษณ์ กันวันที่ 14 พ.ค. ด้วยนะครับ

แต่งกายชุดนักเรียนที่เราสุดแสนจะภูมิใจ

แล้วก็เอาเอกสารมาให้ครบนะครับ

เช่น สำเนาทะเบียนบ้าน บัตรนักเรียน+ประชาชน ใบคะแนนทั้ง A+O net ใบคะแนนที่สอบวิชาเฉพาะด้วยครับ และอื่นๆครับ

ยินดีต้องรับน้องๆทุกคนครับ
อ้างถึง :: แจ้งลบความคิดเห็นนี้ :: ขึ้นข้างบน
หน้า: 1 2 3

ฉ Copyright 2003 Bodindecha (Sing Singhaseni) School, All rights reserved.
Developed by : BDZ Team - Credits!